Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tuliooa

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Maundumula, Nov 21, 2011.

  1. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #1
    Nov 21, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,038
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Habari wana JF

    Mimi ni kijana mwenzenu

    Kwa wale ndugu zangu vijana wenzangu tuliooa miaka ya karibuni kama mimi nawaomba tuwe wavumilivu tukaze tu hivyo hivyo ili hizi ndoa zidumu maana mitihani mingi sana na huko duniani nje yaani ni balaa kila vishawishi.

    Nina mwaka mmoja kwenye hiki chama lakini naomba niwavulie kofia ndugu zangu mlio kaa humu ndani miaka 5 na kuendelea.

    Tukaze washikaji tusije tukaishia njiani
     
  2. MASELE

    MASELE JF-Expert Member

    #2
    Nov 21, 2011
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 638
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    ndo maana yake
     
  3. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #3
    Nov 21, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,057
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Wewe may be tukuulize
    Umeona vishawishi gani kwenye ndoa yako
    Na nini ushauri wako kwa sisi ambao ndo wageni kwenye ndoa
    Kila jambo nafikiri ni kumtanguliza Mungu mbele ya kila jambo unalolifanya
    Muombe Mungu akujalie hekima na busara na kupe hofu ya kutambua uwepo wake
    Usikate tamaa maana mapambano yapo sana
     
  4. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #4
    Nov 21, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Pole na endelea kuvumilia manake ndio njia uliyochagua! Mtangulize sana
    Mungu atakusimamia, utavuka milima na mabonde na hatimaye utafika kwenye tambarare..
     
  5. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #5
    Nov 21, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Tuulizeni sie tulio kwenye ndoa mwaka wa kumi (10) tumeona mengi :lol::lol::eyebrows:
     
  6. Mulama

    Mulama JF-Expert Member

    #6
    Nov 21, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 1,827
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Jipange sawa sawa!
     
  7. Sniper

    Sniper JF-Expert Member

    #7
    Nov 21, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,942
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Ukizidiwa tafuta ile thead ya kanuni za mainfidelities. Guidelines zote zipo kule, zisome, usije ukaharibu
     
  8. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #8
    Nov 21, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,057
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Duh imebidi nipate :shock: baada ya kusoma hapa
    Duh hii ni balaa kabisa
     
  9. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #9
    Nov 21, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Mwakani huyooo nagonga mwaka wa 11 kwenye ndoa nitafute uone jinsi sarakasi za ndoa zilivyo:photo:
     
  10. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #10
    Nov 21, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,812
    Likes Received: 2,229
    Trophy Points: 280
    waambie bana....watu tuna ndoa zetu mwaka wa kumi na saba huu....ndo kwanza kama tukio ni la jana....

     
  11. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #11
    Nov 21, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,057
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Ukitaka ujue namna ya kupigwa vibuti Mtafute TF
    Ukitaka namna ya kuachwa kwenye mataaa mtafute TF
    Ukitaka kujua namna ya kudanganywa mtafute TF
    Ukitaka namna ya kuvunja ndoa yako mtafute TF:lol:
     
  12. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #12
    Nov 21, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,247
    Trophy Points: 280
    Kumbe kuna sarakasi? Inabidi nianze gym kabisaa! Bora umenistua!
     
  13. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #13
    Nov 21, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,247
    Trophy Points: 280
    Hehehe! Ukitaka kujua jinsi ya kucheat,mtafute TF
    Ukitaka kujua mtiti wa kubambwa ukicheat, mtafute TF
    Ukitaka kujua jinsi ya kulinda ndoa yako, umtafute Bishanga
    Ukitaka kujua jinsi ya kuenjoy ndoa yako, umtafute Bishanga
    Lol
     
  14. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #14
    Nov 21, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,057
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180

    Asante sana kwa haya
    Ukitaka namna ya kuonekana mbabe ndani ya nyumba kama kidume mtafute Asprin
    Ukitaka njia nzuri za kutoka nje ya ndoa muone The Boss
     
  15. K

    Kutifiki Member

    #15
    Nov 21, 2011
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Kumtegemea Mungu kuna faida sana tatizo le2 2napenda kujifanya sisi vichwa sana kumbe mwanamke hatawaliwi ivo. Kusikilizana kuna matter sna kama hufanyi hyo utapigwa sarakasi hdi ukome
     
  16. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #16
    Nov 21, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Umeona sie tuliokaa kwenye ndoa miaka mingi wala hautuoni tukipurukusha aisee vijana tutafuteni tuwape ushauri jinsi ya kukaa na wenza wenu of coursse ushauri unatolewa bure
     
  17. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #17
    Nov 21, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,057
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Ukitaka uone rangi zote za nyota mpeleke mke wako kwa TF kwa ajili ya ushauri :lol:
     
  18. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #18
    Nov 21, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Dah!!!! Mnaniharibia CV yangu banaa.....unajua tunaoheshimu ndoa zetu tuko wachache sana
     
  19. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #19
    Nov 21, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Unaona ehee unaharibu sasa mimi nakwambia njooni muulize sweetlady na wengineo walipata ushauri mzuri tu:lol::eyebrows:
     
  20. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #20
    Nov 21, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,057
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Hii ndoa ilifungwa lini
    ni ile ya usiku kwa asubuhi au ni nyingine ninayoijua
    Kwa maana kwa kipindi chote cha miaka kumi sijawahi kumkuta mwanamke nyumbani mwako
    May be uniambie huwa unaona usiku ukitoka baa na asubuhi yake unaachana nae
     
Loading...