Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tuliomaliza chuo tunalia na ajira mtaani

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by MWL MTZ, Oct 5, 2011.

  1. MWL MTZ

    MWL MTZ Member

    #1
    Oct 5, 2011
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 39
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    <font size="3"><strong>tumemaliza chuo na sasa tupo mtaani lakini tunalia na ajira kila kukicha utatuona na baasha mkononi lakini wapi! mliopo chuoni na mnotalajia kujiunga na vyuo angaline course za kusoma.</strong></font>
     
  2. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #2
    Oct 5, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,012
    Trophy Points: 280
    lakini unalalmika nini mana ID yako inajieleza....................kazi zenu zipo nje nje
     
  3. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #3
    Oct 5, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Sa c u2ambie coz gan za kusoma na zpi 2zikache?
     
  4. G_crisis

    G_crisis JF-Expert Member

    #4
    Oct 5, 2011
    Joined: Jun 19, 2011
    Messages: 691
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Hebu funguka umesomea ishu gani?
     
  5. Nyambala

    Nyambala JF-Expert Member

    #5
    Oct 5, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 4,468
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Ebana isije ukawa mmojawapo ya waliomchangia JK hela ya kuchukua fomu mwaka jana.
     
  6. K

    KAMALELA Senior Member

    #6
    Oct 5, 2011
    Joined: Jun 23, 2011
    Messages: 175
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Aliyekwambia kumaliza chuo lazima uajiriwe ni nani? kuna kujiajiri pia! Tatizo tulionalo vijana wakitanzania ni kufikiri kuwa ulichosomea ndo hicho tu unatakiwa ukifanyie kazi, nenda hata kwenye mahotel fanyakazi ya kuosha vyombo, kupiga deki na shughuri nyigine nyingi tu wakati unasubirli hiyo kazi nyingine, usisahau hakuna serkali makini hapa ya kutengeza ajira kwa vijana zaidi ya kujiangalia wenyewe.... pole sana mdogo wangu jichanganye na shughu yoyote itakayokuja mbeya yako.
     
  7. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #7
    Oct 5, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,398
    Likes Received: 1,080
    Trophy Points: 280
    bidii yako ndipo ilipoishia..
     
  8. nyambari

    nyambari JF-Expert Member

    #8
    Oct 5, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 275
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kwani chuo si mnafundishwa ujasiriamali sasa kwanini uhangaike na ajra za watu?
     
Loading...