Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tuliojaza fomu za upolisi tukiwa chuoni

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Makambuya, Aug 22, 2012.

  1. M

    Makambuya Member

    #1
    Aug 22, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 45
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani wa jf mi naomba kuuliza kwa yeyote mwenye taarifa kuhusu mchakato mzima wa wale tuliojaza fomu zakujiunga na upolisi tukiwa chuoni mwezi june coz mi binafsi sijui hata kinachoendelea mpaka sasa.
     
  2. RORYAKWETU

    RORYAKWETU Member

    #2
    Aug 22, 2012
    Joined: Nov 18, 2011
    Messages: 82
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Kweli bwana hata mi ni mhusika ila nilitaarifiwa japo si rasmi sana kuwa mwisho wa mwezi huu kitaeleweka vzr tu na depo ni mwezi wa 9 -2012 c umesikikia kuwa usaili kwa f4&6 watu 1875 imetangazwa?. Hivyo juwa kama ukibahatika utakuwa depo moja na hawa. Pia kumbuka kwenye ile police graduate application form tuliojaza ilikuwa na chati ya kuingiza matokeo yetu kama itakavyothibitishwa na university exam authority.Na kuwa watachukuwa watu 3000 wa shahada ya kwanza. Hata hivyo jaribu nawe kutafuta taarifa zaidi kwani hata mimi ni mhusika.
     
  3. Advocate J

    Advocate J JF-Expert Member

    #3
    Aug 22, 2012
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 3,830
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Achaneni na upolisi hamna hela huko jaribuni jwtz,mimi mwenyewe nilikataa kujaza izo form nilivyokuwa formsix,alaf vyeo huko polisi ni kazi kupanda mtu mwenye degree anapewa nyota moja ,wakati degree jwtz unakula nyota mbili upolisi hauna dili
     
  4. M

    Makambuya Member

    #4
    Aug 24, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 45
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    dah nashukuru kwa infor acha na mimi nifuatilie alafu nitapost nitakachopata.
     
  5. M

    Makambuya Member

    #5
    Aug 24, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 45
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    asante kwa mawazo yako.
     
Loading...