Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tulio ibiwa kwenye nguzo za umeme,serekali inatusaidiaje??

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by massai, Jul 29, 2012.

  1. m

    massai JF-Expert Member

    #1
    Jul 29, 2012
    Joined: May 2, 2011
    Messages: 655
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Nguzo mbili nililipa milioni mbili na laki saba tena kijijini nikafungiwa umeme baada ya miezi sita.juzi waziri mpya katangaza bei halali ya nguzo,sasa swali langu ni je,serikali inalichukuliaje hilo suala au ndio tumeshadhulumiwa?kama serikali inadhulumu watu wake badala ya kuwalinda huo uzalendo tunaoambiwa na kuhubiriwa kilasiku ntautoa wapi?nchemba anasema utaifa kwanza,nape uzalendo kwa staili hii kweli huo uzalendo utatoka wapi?waziri muhongo kama unapitaga huku naomba msaada wako.
     
Loading...