Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tulinasana wakati tukijamiiana

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Sumbalawinyo, Dec 16, 2010.

  1. Sumbalawinyo

    Sumbalawinyo JF-Expert Member

    #1
    Dec 16, 2010
    Joined: Sep 22, 2009
    Messages: 1,286
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    huu mwaka bora uishe, sitasahau siku niliyonasa kiunoni kwa masaa tisa nikijamiana na mwanamke.
    sikujua kuwa ni mke wa mtu hadi aliposema yeye ni mke wa mtu na tukampigia bwanake simu kumjulisha kuwa teso lake limenasa.
     
  2. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #2
    Dec 16, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,099
    Likes Received: 5,290
    Trophy Points: 280
    pole sana mwana.
    ulitoka salama kweli?
     
  3. Sumbalawinyo

    Sumbalawinyo JF-Expert Member

    #3
    Dec 16, 2010
    Joined: Sep 22, 2009
    Messages: 1,286
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Ilinitoka 1m mzazi. k ni tamu lakini ina mateso yake
     
  4. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #4
    Dec 16, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Mambo ya Tanga hayo...Nimeshapata kusikia hizi story..na ushukuru jamaa alikuwa jirani, ingekuwa ndo dereva wa masafa na ndo katoka kwenda Bujumbura, sijui ingekuwaje!
     
  5. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #5
    Dec 16, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    I bet hujawahi toa hata laki moja kama asante kwa mama yako mzazi!
     
  6. Sumbalawinyo

    Sumbalawinyo JF-Expert Member

    #6
    Dec 16, 2010
    Joined: Sep 22, 2009
    Messages: 1,286
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Mbona na mimi ningekuwa mmoja mwa watu wa kumpokea dr. Remmy kule ahera!!
    Mke wa mtu ni sawa na kaburi, ogopa
     
  7. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #7
    Dec 16, 2010
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    lakini waungwana wanasema mke wa mtu mtamu sana mkuu!!!!!!
     
  8. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #8
    Dec 16, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Mkuu haya ni kweli lakini au story tuu yamekutokea mkuu!?
     
  9. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #9
    Dec 16, 2010
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Mlinatana heheheheee :A S embarassed::A S embarassed::A S embarassed::A S embarassed:
     
  10. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #10
    Dec 16, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,099
    Likes Received: 5,290
    Trophy Points: 280
    Kama hujakamatwa
     
  11. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #11
    Dec 16, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,099
    Likes Received: 5,290
    Trophy Points: 280
    mijitu mingine bwana... ahhh[​IMG]?
     
  12. Sokomoko

    Sokomoko JF-Expert Member

    #12
    Dec 16, 2010
    Joined: Mar 29, 2008
    Messages: 1,909
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    I miss bujibuji and his stories
     
  13. H

    Hute JF-Expert Member

    #13
    Dec 16, 2010
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 3,499
    Likes Received: 383
    Trophy Points: 180
    we unaongea hivyo, bora ulinata...kuna jamaa kule Ifunda Tech miaka fulani, kule iringa kwa wale wanaokujua....alichukua mke wa mtu. basi akaondoka kwa usalama kabisa akiwa amemaliza shughuli yake..alipofika mbali, akapata haja ya mkojo, akasema ngoja nikojoe..alivyoanza kukojoa mkojo unatoka, kidude kikachomoka chote, kikaenda na mkojo kikadondoka chini. pakabaki kama hapakuwa na kitu kabisa yaani pameungana nyama imejirudi, ukisema maeneo ni ya mke, uke haupo, hivyo ni aina fulani tu ya mwili na kidude kimedondoka..JAMAA LICHOFANYA, ALIKIOKOTA akakishika mkononi mbio kwa mwibiwa, akaeleza ukweli wote. si unajua wahehe, alichokipata ilikuwa fundisho kwa wanafunzi wote. unalipa hela na kifo juu.
     
  14. Dreamliner

    Dreamliner JF-Expert Member

    #14
    Dec 16, 2010
    Joined: Jan 17, 2010
    Messages: 2,035
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Hivi inakuwaje? Inakuwa imesimama muda wote au?
     
  15. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #15
    Dec 16, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,099
    Likes Received: 5,290
    Trophy Points: 280
    Usihangaike na kanga na mabaibui, utaopoa mijike ya watu urogwe bureee.
    Chukua vitu kama hivi kwa usala wako
    [​IMG]
     
  16. Maty

    Maty JF-Expert Member

    #16
    Dec 16, 2010
    Joined: Aug 24, 2010
    Messages: 2,170
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mh! hivi kumbe huwa yanatokea mi nilijua ni stori tu pole sana
     
  17. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #17
    Dec 16, 2010
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Ushawahi kuwaona "mbwa" ndo inavyokuwa
     
  18. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #18
    Dec 16, 2010
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Hapo mkuu naona ilikuwa raha sana,maana inakuwa kama dogi vile hakuna kuchomoa ni kutupa makombora tu,mumo kwa mumo.
     
  19. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #19
    Dec 16, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    mkuu mimi nilimaanisha kunasa kweli kanasa yeye au ananogesha tuu!?
     
  20. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #20
    Dec 16, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    dah!
     
Loading...