Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tulikotoka: Unakumbuka nini?

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by GAZETI, Jun 1, 2011.

  1. GAZETI

    GAZETI JF-Expert Member

    #1
    Jun 1, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 2,906
    Likes Received: 246
    Trophy Points: 160
    Mpaka kufikia hapa leo kuna mambo mengi ya nyuma ambayo yanaleta kumbukumbu za kusisimua wewe unakumbuka mambo gani? Kwa upande wangu nakumbuka jinsi nilivyokuwa tunatumia sabuni za kuogea kupaka mwilini. Ilikuwa ni msisimko wa aina yake kwa vijana wenzangu kwani wengi walinizunguka kutaka kujua nimepata wapi kwani ilikuwa ni vigumu kupata pafyum!

    Pia siwezi kusahau jinsi ilivyokuwa kitu cha kawaida mtu kupaka mafuta ya kula mwilini.
     
  2. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #2
    Jun 1, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,121
    Likes Received: 6,763
    Trophy Points: 280
    Hata mi nshapaka sana korie hahahaaa umenikumbusha mbali sana
     
  3. GAZETI

    GAZETI JF-Expert Member

    #3
    Jun 1, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 2,906
    Likes Received: 246
    Trophy Points: 160
    Duh! wewe ulikuwa juu hayo mafuta yalikuwa bei mbaya wenzio tulikuwa tunapaka mafuta ya uto kwa sisi wa pwani siku nyingine unapaka machicha ya nazi
     
  4. S

    Son of Alaska JF-Expert Member

    #4
    Jun 1, 2011
    Joined: Jun 2, 2008
    Messages: 2,814
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    WEWE unatufunga kamba
     
Loading...