Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tulijua CUF ni Seif na kumkata Seif KAFU hawana nguvu-CCM

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Lunyungu, Nov 19, 2011.

  1. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #1
    Nov 19, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    Nimeshangaa sana maneno haya yanamtoka mkubwa mmoja wa Serikali ya mapinduzi ya Zanzibar kwamba kama wakati wa janga la Meli ingalikuwa CUF hawako na CCM basi ingakukuwa balaa zaidi maana walio kufa wengi ni wapemba.Anasema muda wote walikuwa wanataka namna ya kuithibiti KAFU.Tuna bahati sana sana kwamba Seif alisha ingia mtego wetu kusingalika Pemba .Maana akisema yeye Seif hakuna wa zaidi yake .

    Anasema kwamba kuikamata Chadema ni ngumu sana maana Mbowe ana pesa na kijana na Chadema ni moto hawajui CCM bara itafanyaje lakini wanaumia mno kichwa kumnsa Mbowe ili Chadema iwe kama KAFU .Waliijua bei ya Seif ila hawajui ni nini gharama ya kuinunua Chadema au Mbowe au Slaa.Wamejaribu njia nyingi lakini bado wanagonga ukuta na bado wanaona Chedema ina paa mno .

    Haya wana JF nilitaka mjue nini kimeikumbuka KAFU sasa wanataka kuinunua Chadema pia .
     
  2. T

    Topical JF-Expert Member

    #2
    Nov 19, 2011
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 5,177
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Chadema imeshanunuliwa huna habari kumbe..

    Wataomba wenyewe NDOA ..just wait and see..
     
  3. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #3
    Nov 19, 2011
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,038
    Likes Received: 375
    Trophy Points: 180
    mkuu Lunyungu hebu funguka. Nani huyo?
     
  4. Mkuu wa chuo

    Mkuu wa chuo JF-Expert Member

    #4
    Nov 19, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,156
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    kama nyie mlivyo taka ndoa!?
     
  5. T

    Topical JF-Expert Member

    #5
    Nov 19, 2011
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 5,177
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0

    Mkuu hayo mambo ya ndoa wanapenda washabiki wa cdm

    Lakini kwenye siasa inaitwa muafaka..

    Unaweza kutokana na kulazimishwa na wananchi ..kama huu wa CUF na CCM

    Ambao cdm wanauponda??? lakini nimemuona mwanakijiji anapendekeza chadema wakutane na ccm (nani anaomba ndoa hapo??)
     
  6. Mkuu wa chuo

    Mkuu wa chuo JF-Expert Member

    #6
    Nov 19, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,156
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    kwa hiyo mwanakijiji ni msemaji wa chadema!?
     
  7. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #7
    Nov 19, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    WE NI KILAZA KWELI ELEWA KUWA KUNA WAKATI LAZIMA VIONGOZI WA VYAAMA WAKAE WAZUNGUMZE KWA MASLAI YA TAIFA MFANO ISHU YA ARUSHA, wasipokaa kwenye meza ya mazungumzo lzm damu imwagike
     
  8. T

    Topical JF-Expert Member

    #8
    Nov 19, 2011
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 5,177
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Almost call him the MENTAL
     
  9. T

    Topical JF-Expert Member

    #9
    Nov 19, 2011
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 5,177
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
     
  10. Mkasika

    Mkasika JF-Expert Member

    #10
    Nov 19, 2011
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 393
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    If at all you would realize the game behind it, then you would know that they
    both played a Foolish game of politics. You need to be wise in Tanzania politics.
     
  11. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #11
    Nov 19, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
     
  12. Mkuu wa chuo

    Mkuu wa chuo JF-Expert Member

    #12
    Nov 19, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,156
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    "MENTAL" Suffering from an illness of the mind!
     
  13. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #13
    Nov 19, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    CUF NI MAALIM SEIF na CDM NI MBOWE, SLAA,TUNDU,MNYIKA,HALIMA na wengine wote ambao wote ni vichwa vya hatari si rahisi wakubali kununuliwa na magamba!
     
  14. B

    BUBE JF-Expert Member

    #14
    Nov 19, 2011
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 841
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    TOPICAL. nilidhani Mwanakijiji alitoa ushauri kama mtz yeyote. Au unataka kuliambia jukwaa hili kuwa Mwanakijiji ni msemaji wa CCM?
     
  15. palalisote

    palalisote JF-Expert Member

    #15
    Nov 19, 2011
    Joined: Aug 4, 2010
    Messages: 8,353
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 0
    ]"MENTAL" is the word derived from the adjective TEMPERAMENTAL: a person used to sudden changes in mood. Because Americans can't spell, the word has been shortened to the last two syllables, but everybody has forgotten about the original spelling. That's why shortening words is always a bad idea.
     
  16. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #16
    Nov 19, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    Angel listen CCM wana haha maana wanajua kwamba Chadema si Mbowe kwa kuwa Chadema sasa ni nguvu ya umma .Na wao wanasemaa kwamba hata kama ingalikuwa chadema ni Mbowe bado jamaa haingiliki hata kidogo hofu imetanda .Wakasema waliijua bei ya Seif na kuimaliza KAFU ila kwa bara is hard for them .
     
  17. T

    Topical JF-Expert Member

    #17
    Nov 19, 2011
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 5,177
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
     
  18. T

    Topical JF-Expert Member

    #18
    Nov 19, 2011
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 5,177
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mwanakijiji si muwakilishi wa watanzania?? huwa ni mshauri mzuri wa Chadema...msikilizeni mfunge ndoa haraka
     
  19. MAMMAMIA

    MAMMAMIA JF-Expert Member

    #19
    Nov 19, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 3,823
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Kwanza weka Source ya habari yako ndio tuchangie kwa mujibu wa huyo aliyesema maneno hayo.
     
  20. M

    Mrdash1 JF-Expert Member

    #20
    Nov 19, 2011
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,378
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    damu ilishamwagika wewe unaishi wapi?
     
Loading...