Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tulificha siri kuiokoa serikali

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Sungurampole, Jun 12, 2012.

  1. Sungurampole

    Sungurampole JF-Expert Member

    #1
    Jun 12, 2012
    Joined: Nov 17, 2007
    Messages: 988
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Maneno haya manne yamekua maarufu kwa siku za karibuni. Leo nimeyasikia kutoka kwa Mh Lembeli, akiwa mwenyekiti wa kamati ya Bunge ya Ardhi, Mazingira (Fahamu 12.6.12)

    Tumeyasikia kwa Mwakyembe na huenda hata Hosea angeulizwa angesema aliwasafisha Richmond ili kuiokoa serikali. Mh Lowassa amekua akisema aliwajibika ili kuiokoa serikali. Majuzi Waziri wetu 'mpya' wa Nishati alisema alipoenda TANESCO amekuta madudu ya kutisha ila hakutuambia ni yapi, naye huenda ni ili 'kuiokoa serikali'

    Watanzania hii serikali wanayoiokoa ndio tuliweka madarakani na ndiyo tunayoipa mamlaka ya kutawala.

    Tujiulize na tutafakari:

    • Je, ni sawa serikali yetu kutegemea kulindwa kwa viongozi wake kudanganya?
    • Hivi inakuaje kiongozi anadiriki kutuambia alificha ukweli?
    • Hivi ni kweli watanzania tumekufa ganzi au tumepofuka?
    • Na hao wanaosimamia maadili ya viongozi wanajisikiaji juu ya haya?
     
  2. B

    Bob G JF Bronze Member

    #2
    Jun 12, 2012
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 2,353
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Dawa ni moja 2 nayo nikuipiga chini ccm, yote yatakua hadharani na wakamalizie maisha segerea. CHADEMA kaza buti, imebaki mkia 2 wameanza kutapatapa ccm
     
  3. B

    Bangoo JF-Expert Member

    #3
    Jun 12, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 5,597
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni kweli mkuu wa kaya anahusika kwa kiasi kikubwa sana, hilo linajulikana! Kama ingewekwa wazi Jk angetakiwa awe jela! Ndo maana wanaichafua chadema kwa sababu kama chadema wakikamata nchi Jk na Mkapa na Lowasa watapelekwa jela.
     
  4. TzPride

    TzPride JF-Expert Member

    #4
    Jun 12, 2012
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 2,255
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    wanaikoa serikali ili kuangamiza nchi! Magamba ethics!
     
  5. The Don

    The Don JF-Expert Member

    #5
    Jun 12, 2012
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 3,319
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Tulificha siri ili kuiokoa serikali na kuiangusha c.c.m,bravo
     
  6. D

    DOWN SYNDROME Member

    #6
    Jun 12, 2012
    Joined: Jun 8, 2012
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hakuna msafi hata mmoja ndani ya CCM,hao wote wanaojifanya kuiokoa serikali nao pia ni mafisadi!
     
  7. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #7
    Jun 12, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    mi nataka waanze na KINANA
     
  8. Mlitika

    Mlitika JF-Expert Member

    #8
    Jun 12, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 458
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Tulishawapiga chini wakachachua, kote bara na visiwani, ushahidi tunao. Tuendelee kufanya maigizo haya?

    Dawa ni 1 tu: TAHRIR SQUARE; full stop! Watanzania kama hamko tayari kukabiliana na hilo acheni kulalamika.
     
  9. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #9
    Jun 12, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Kumbe bado wana muda wa kuficha siri!
     
  10. Pendael laizer

    Pendael laizer JF-Expert Member

    #10
    Jun 12, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 961
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Dawa hapa tuhamasishe vijana kujiandikisha katika daftari la kudumu la wapiga kuru endapo likiletwa tukate ngebe za magamba wanavyosema vijana hawapigagi kura maana hawana zile kadi za kupigia kura.
     
  11. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #11
    Jun 12, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Wazo zuri sana. Wakati ukifika, tunatakiwa tuanze kuhamasisha kwenye familia, jirani, ofisini, jumuia hadi taifa. Halafu tunaringa sana wakati wa kampeni tukiwa na vitambulisho vyetu!
     
  12. Gsana

    Gsana JF-Expert Member

    #12
    Jun 12, 2012
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 4,064
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    sitachangia mada hii ili kulinda serikali yangu!
     
  13. KOMBESANA

    KOMBESANA JF-Expert Member

    #13
    Jun 12, 2012
    Joined: Jun 18, 2009
    Messages: 832
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    WAWEZA KUWADANGANYA WATU WOTE KWA WAKATI FULANI,ukafanikiwa hata kuwadanganya baadhi ya watu kwa wakati wote,lakini huwezi kuwadanganya watu wote wakati wote!
     
  14. I

    IWILL JF-Expert Member

    #14
    Jun 12, 2012
    Joined: Jun 2, 2011
    Messages: 294
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    wanajidaganya watatawala milele! kiongozi wa ngazi za juu anadhani utawala ni wa chama kimoja mpaka aseme wapo milele! how dummy he is to say that? hakuna utawa unaodumu milele. hawa viongozi waongo watatia akili muda utakapofika.
     
  15. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #15
    Jun 12, 2012
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,183
    Likes Received: 1,207
    Trophy Points: 280
    Wakati uliokubalika ni sasa.
     
  16. m

    mzeelapa JF-Expert Member

    #16
    Jun 12, 2012
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 988
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    Hata serikali za mataifa makubwa yana siri ambazo zikijulikana zinaweza kuziangusha. Km. Uingereza na Marekani wangekuwa wanatoa idadi kamili ya wanajeshi wao waliokufa katika vita ambavyo havikuwa na umuhimu huko Iraq (kulikotokana na taarifa zisizo sahihi za kiintelejinsia), Afganistan, nk. Au matumizi/manunuzi yo yote ya kijeshi, Nina uhakika hata CDM au CUF au NCCR- zikitwaa madaraka kuna maeneo yatafanyika madudu ambayo yatakuwa ni hatari kwa serikali zao kama yatajulikana wazi. Hata vyama vya siasa vina siri ambazo zikijulikana, wanachama wangekosa imani navyo. HIVI NDIVYO ILIVYO.
     
  17. Ulukolokwitanga

    Ulukolokwitanga JF-Expert Member

    #17
    Jun 12, 2012
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 7,702
    Likes Received: 1,717
    Trophy Points: 280
    Hakuna mtu muongo na mnafiki kama Lembeli, nishakutana naye mikutanoni kama mara mbili naamini ni aina ya watu ambao hawatufai katika Tanzania ijayo

    Sent from my BlackBerry 8520 using JamiiForums
     
  18. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #18
    Jun 12, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Umeunganisha unganisha ili upate ku "propagate" chuki. Unachoshindwa kuelewa kuwa kila waziri anapokula kiapo huwa anaapa kuwa atalinda siri za baraza la mawaziri ambayo ni serikali. Serikali ina siri nyingi sana na usitake kuwaaminisha watu vinginevyo.
     
  19. masopakyindi

    masopakyindi JF-Expert Member

    #19
    Jun 12, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 12,603
    Likes Received: 972
    Trophy Points: 280
    Asante Mkuu!
    Kuna watoto humu wanafikiri kuendesha serikali ni kama kuendesha boda boda.

    Toa siri zako at the expense of stability and tranquility.
     
  20. B

    Bob G JF Bronze Member

    #20
    Jun 12, 2012
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 2,353
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Hivi Takukuru wanazisikia mawaziri hawa? na Polisi je, vipi mkuu wa nchi anashituka na haya maneno?
     
Loading...