Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tulicho kitaka hiki na hali itakuwa mbaya tusipojiangalia

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by nguluvisonzo, Oct 19, 2012.

  1. n

    nguluvisonzo JF-Expert Member

    #1
    Oct 19, 2012
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 487
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Waraka huu ni hatari tena unaonyesha wazi hawa ndugu zetu wameamua kuucha mziki huu uliopigwa sana 2010 na CCM,walitaadharishwa juu ya maneno yao leo wanahangaika kuuzima huu muziki inashindikana,kwa waraka huu tunasemaje juu ya hatma ya jamuhuri ya muungano wa Tanzania?.walishabikia sana walifikiri watu wameweka pamba masikioni leo wanawaambia watawala ila sauti nzuri ya ule muziki tunaurudia kwa nguvu sana.
    Waraka huu unasikitisha na kwa kweli laiti wachochezi wa masuala ya kidini wangejua yatakayotokea wasingfanya hivyo.
     
  2. M

    Makanyagio Senior Member

    #2
    Oct 19, 2012
    Joined: Jun 25, 2009
    Messages: 121
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Kichefuchefu!!!!
     
  3. s

    sweke34 JF-Expert Member

    #3
    Oct 19, 2012
    Joined: Sep 28, 2010
    Messages: 2,528
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Niliusoma nikasikitika sana mambo wanayowasingizia chadema. Ila wenyewe sasa hivi sijui ndiyo wanafanya nini?
     
  4. ndenga

    ndenga JF-Expert Member

    #4
    Oct 19, 2012
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 1,595
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Haya ndio mawazo mgando ambayo viongozi walioshindwa wanapenda kuyatumia kama mwavuli wa kuficha udhaifu wao. Kwa kweli nimesikitika sana kusoma kitu kama hichi kinachoonyesha jinsi tutakavyopotea kama hatutakuwa makini. Kwa kweli lawama vyingi zitaendelea kuwa kwa viongozi wetu na siasa chafu pamoja na kuacha kukemea vitendo viovu vinavyochochewa na watu wachache katika jamii yetu. This is too bad to read!!!
     
  5. proisra

    proisra JF-Expert Member

    #5
    Oct 19, 2012
    Joined: Jun 14, 2012
    Messages: 213
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    ======================================================================

    ukiusoma vizuri utagundua ni mwana-ccm tena wa ngazi za juu kauandaa waraka huu. It is useless. Mbinu chafu za udini ktk siasa za c.c.m
     
  6. d

    dilemma Member

    #6
    Oct 19, 2012
    Joined: Oct 13, 2012
    Messages: 30
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Waraka wenyewe ni vurugu tupu. Shetani anapodanganya huweka na ukweli kiasi ili kuhalarisha uongo. "Kuonekana kuwa DHAIFU na kuwa hawawezi kuongoza". Mengine ni uchochezi. "Wajinga ndio waliwao".
     
  7. Dotworld

    Dotworld JF-Expert Member

    #7
    Oct 19, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 3,900
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
  8. n

    nguluvisonzo JF-Expert Member

    #8
    Oct 19, 2012
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 487
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
  9. smallvile

    smallvile JF-Expert Member

    #9
    Oct 19, 2012
    Joined: Sep 12, 2012
    Messages: 302
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    kwa kweli kwa mtu aliyesoma na mwelewa hawezi peperushwa na huu uchafu, inadhihirisha wazi kwamba hauitakii meme serikali ya jamhuri ya muungano, na wala hauna malengo mazuri katika kuilinda aman tuliyonayo.
    na pia naona ni mkakati madhubuti ulioandaliwa kwa nia ya kuingiza udini katika siasa kupitia mgongo wa wengine, ati wameamua kuwatumia wakristo wakatoliki, KKKT, na chama cha siasa kuwakilisha tuhuma zao, hili hata kwa mtoto wa darasa la kwanza ambae hajapitia madrasa anaweza kuelewa ni upuuzi, tena ujinga
    Mungu ibariki Tanzania
     
Loading...