Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tuliaswa tusitake kuwaelewa wanawake...Lakini hapa!!!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Bigirita, Oct 27, 2009.

  1. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #1
    Oct 27, 2009
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Heshima mbele bandugu,

    Nilipewa assignment na my wife wangu ya kuongea/kumweleza msichana wetu wa kazi kuhusu seriousness ya kusoma huku anafanya kazi na what it take to be a good mwanafunzi and all that, you know kama baba anavyoongea na mwanae anaekwenda kuanza shule (by the way, tumemuanzisha sekondari - form one, so ameanza preform one. Ni msichana amabye kwa wakati tofauti tumekuwa nae kwa zaidi ya miaka 6 sasa.)

    Sasa baada ya kumaliza lecture yangu ya kama dakika tano hivi. My laazizi wangu akaendelea kuongea nae mambo ambayo mm sikutaka kuyaingiza kwenye wosia wangu kwa sababu niliona yamekaa kimama zaidi, so nikawaacha wayaongee.

    Sasa ghafla tukiwa shambani usiku wakati tunataka kutekeleza sera(!!?)/slogani ya Kilimo kwaza, akaanza kunipa mm lecture kwmba ooh! wewe kama unamuona kama mmoja wa familia basi mm namchukulia kama mfanyakazi tuu...na mambo mengine mengi.

    Nikakumbuka kuwa tunashauriwa tusitake kuwaelewa sana hawa wenzetu.wewe unasemaje?
     
  2. nkawa

    nkawa Senior Member

    #2
    Oct 27, 2009
    Joined: May 11, 2009
    Messages: 181
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hapo sasa wivu....anaona umembembeleza ili awe karibu na ww na anachotaka uongee nae kwa ukali kama mtu baki, na hiyo assignment amekutega tu aone unaguswa kiasi gani na maisha ya huyo msichana.......ni ngumu kutuelewa wanawake.
     
  3. Gudboy

    Gudboy JF-Expert Member

    #3
    Oct 27, 2009
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 799
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Wanawake ni wapuuzi sana, yaani hapo kafikiri siku utakamega. Mimi nakumbuka hata home mama alikua anapenda sana kuwafokea hawa watu na kututaka nasi tuwe wakali, sasa mimi sioni logic ya kumfokea mtu wakati sioni sababu yoyote, hivi hawa watu sijui wakoje. Anaweza akamaindi kitu kidogo sana kikawa kama amaeuza mali za familia, siipendi tabia ya kufoka foka ili mtu akuogope, kwani sio binadamu
     
  4. RealTz77

    RealTz77 JF-Expert Member

    #4
    Oct 27, 2009
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 741
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    To be happy with a woman, you must love her a lot and not try to understand her at all
     
  5. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #5
    Oct 27, 2009
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Mhhh!...
    Sina hamu na wanawake, yaani ghafla umeeleweka vibaya!
    Au mzee mwenzangu na wewe ni kiwembe nini, ndo maana unampa presha maywife!
    Atakuwa kakustukia konakona zako na hicho kibinti 'under-age'!
     
  6. RealTz77

    RealTz77 JF-Expert Member

    #6
    Oct 27, 2009
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 741
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Sio siri wanawake ni wake zetu lakini anaweza akakudrive crazy hata kazi ukashindwa fanya, kabla hujaoa wanakuwa safi, akishaingia ndani babake utamkoma, halafu uharibifu wao ni maneno na chokochoko za kukuumiza tu, mi nshasema inabidi niwe nao wawili atleast waoneane wivu may be will help,wapo kama magaidi wanavyo-operate
     
  7. Fugwe

    Fugwe JF-Expert Member

    #7
    Oct 27, 2009
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 1,561
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    'Enyi waume kaeni kwa akili na wake zenu' (biblical statement). Kama Adamu alitoswa sebuse sie.
     
  8. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #8
    Oct 27, 2009
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Jamani kuna ubaya mtu akichukua tahadhari kunusuru chake akipendacho? mbona mnatuhukumu vikali hivyi?
     
  9. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #9
    Oct 27, 2009
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    kuna wanawake wenye bahati sansa yaani wanapata hata ule muda wa kuwadrive waume zao crazy? wengine ni sisi tulokuwa tunadriviwa ati!
     
  10. Gudboy

    Gudboy JF-Expert Member

    #10
    Oct 27, 2009
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 799
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Unajihadhari na ukimwi kweki wewe na maneno yako hayo na hiyo ribon, nina wasi wasi na uwakilishi wako
     
  11. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #11
    Oct 27, 2009
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0

    ma bro punguza ukali kdgo, na sio wanawake wote wapuuzi kama unavyodhani na sio wote wanafanya kama alivyofanya mamako na mke wa mleta mada.
     
  12. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #12
    Oct 27, 2009
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    hii mada imenichekesha mwenzenu ehehehehehehe
     
  13. carmel

    carmel JF-Expert Member

    #13
    Oct 27, 2009
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 2,842
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    watch your statement boy! they are your mothers and wives, sisters and moms to your kids.we will appreciate some respect!
     
  14. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #14
    Oct 27, 2009
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    asante Carmel
     
  15. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #15
    Oct 27, 2009
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    mke wako kakasirishwa na kitendo cha wewe kuondoka/ kunyamaza/ kutoyapa uzito maneno aliyokuwa yeye anamwambia huyo msichana.

    wewe umesema umemaliza yeye kakupa respect kakusikiliza, yeye anasema wewe hujampa uzito.

    ndio akatafsiri kuwa labda maneno alokuwa akisema yeye wewe umechukua kuwa anamwambia kwa kuwa ni msichana wa kazi na si mwanafamilia
     
  16. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #16
    Oct 27, 2009
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Samahani tutake radhi kijana.Usi-generalize mambo,sio wanawake wote wapuuzi ila kuna watu wapuuzi-wanaume na wanawake pia.Kama huwezi hata kumheshimu mama yako unamwita mpuuzi ,basi nakusikitikia mtoto.
     
  17. Kimey

    Kimey JF-Expert Member

    #17
    Oct 27, 2009
    Joined: Mar 25, 2009
    Messages: 4,119
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mumsamehe tu huyu si ndo yuleyeule mtoto anaetuchanganyia habari kwenye thread nyingine! Kids are always kids!
     
  18. carmel

    carmel JF-Expert Member

    #18
    Oct 27, 2009
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 2,842
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    U got it right Kimey, this kid has a problem, sijui hata maendeleo yake shuleni yakoje huyu.
     
  19. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #19
    Oct 27, 2009
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Yaani Gudboy mbona umewasha maneno haya leo? What is happening mazee?
     
  20. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #20
    Oct 27, 2009
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Pengine huyu tutakuwa tunamuonea bure,anaweza kuwa na tatizo la kisaikolojia.Ndio ubaya wa kuficha ID zetu,ungeweza kusaidiwa kimawazo tungekuwa tunakufahamu!Dah pole sana Gudboy!
     
Loading...