Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tuliahidi Tumetekeleza Ahadi-Kauli mbiu ya J. M. Kikwete

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Bujibuji, Nov 24, 2010.

  1. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #1
    Nov 24, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,197
    Likes Received: 5,470
    Trophy Points: 280
    Kikwete, uliahidi na umetekeleza ahadi, ndio maana sasa nchi iko kwenye mgao mkubwa wa umeme.
    Zidumu fikra za mwenyekiti
     
  2. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #2
    Nov 24, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,197
    Likes Received: 5,470
    Trophy Points: 280
    Nani aliyewatuma kuendelea kuichagua CCM?
    Hii nchi porojo, propaganda na usanii kamwe haviwezi kuisha.
    Wakati mwingine msifanye kurudia kusa hili.
     
  3. Mabel

    Mabel JF-Expert Member

    #3
    Nov 24, 2010
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 1,003
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hakika alihidi na ametimiza, nakumbuka kwenye mgawo ulioleta Richmond madarakani aliwahi kutamka mgawo utabi historia, je historia inajirudia?
     
  4. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #4
    Nov 24, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,197
    Likes Received: 5,470
    Trophy Points: 280
    Wenzetu historia inabaki kwenye vitabu...
    Hakukuwa na haja ya kiongozi kutoa ahadi zote zile, wakati jambo moja la muhimu ameshindwa kulipatia uamuzi wa kudumu.
    Umeme, unatutoa jasho, atutatulie kwa kwanza hili lililoibuka siku chache tu baada ya kuapishwa.
     
  5. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #5
    Nov 24, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,767
    Likes Received: 1,877
    Trophy Points: 280
    Aliahidi kuiba kura na akaiba kura
     
  6. n

    nkosiyamakosini Member

    #6
    Nov 24, 2010
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 83
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mkuu, acha uchonganishi,
    kuongoza sirikali huwa kuna mambo mazuri yanafanyika na mambo ya kijinga panapotelezeka.
    tatizo lako wewe unachukua ya kijinga na kulaumu watu! sifia basi pale ambapo alifanya vizuri,
    down with you. thanks
     
  7. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #7
    Nov 24, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,767
    Likes Received: 1,877
    Trophy Points: 280
    Ni yepi hayo?Tafadhali usiorodheshe yale ambayo hata mtu wa kawaida kabisa anaweza kuyafanya...tupe that extra mile aliyoenda kama kiongozi na sio mtawala
     
  8. Jatropha

    Jatropha JF-Expert Member

    #8
    Nov 24, 2010
    Joined: Apr 9, 2009
    Messages: 1,068
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Leo katika Power Breakfast ya Clouds FM walipoteza ustaarabu wote G Hando alikuwa akifoka kama Jibwa kuhsu TANESCO. Sijui kwanini alikuwa anapoteza calories zake kiasi hicho wakati ni wao waliokuwa wakiongoza chapuo za kutofanyika mabadiliko hapa nchini? Tusubiri mengi zaidi.
     
  9. Jatropha

    Jatropha JF-Expert Member

    #9
    Nov 24, 2010
    Joined: Apr 9, 2009
    Messages: 1,068
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    hebu tueleza hayo mazuri? Mbaona hatuyaoni? Tunachoshuhudia ni wizi mtupu na ufisadi na miaka mitano ya watuhumiw awa ufisadi kujisafisha. Kama kuna mazuri hebu tueleze tuyapime. Kikubwa utupatie na value for money analysisi ili tupime kama isingewezekana kufanyaika vizuri na kwa ghrama nafuu zaidi?
     
  10. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #10
    Nov 24, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,767
    Likes Received: 1,877
    Trophy Points: 280
    Clouds ni kama umbwa...unajua umbwa ukipaka pafyumu mpya hakujui atakuuma kwa kuwa yeye anaongozwa na harufu....Gerard amechukia leo yeye kulala gizani hajui kuwa 90% ya watanzania hata umeme hawaujui
     
  11. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #11
    Nov 24, 2010
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Tafadhalini sana, msije mkasema zile boti za doria tulikabidhiwa jana na jeshi la wanamaji la Marekani zimeletwa na Kikwete.
    Tatueni kwanza tatizo la umeme ndipo muende kwenye sekta nyingine kwani umeme ndio sekta mama kwa maendeleo ya taifa letu.
    Namshangaa sana kikwete kwa kutaka treni za umeme wakati umeme wenyewe ni wa magumashi
     
  12. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #12
    Nov 24, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    kWELI WATUWAKUOSHWA AKILI TUPO WENGI MIMI SIONI LA KUSIFIA KWA JK. SIONI LADBA USANII WAKE TUU!
     
  13. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #13
    Nov 24, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    zidumuuuuuuuuuuuuu
     
  14. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #14
    Nov 24, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,197
    Likes Received: 5,470
    Trophy Points: 280
    Hili ndio kazi iliyompeleka JK lkulu

    PICHA za uzinduzi wa Airtel JK ndani........
    [​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG]
    [​IMG] Attached Thumbnails[​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG]

     
  15. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #15
    Nov 24, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,197
    Likes Received: 5,470
    Trophy Points: 280
    Kwa mtaji huu, bora ziendelee kudumu fikra za mwenyekiti
     
  16. B

    Bobby JF-Expert Member

    #16
    Nov 24, 2010
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 1,612
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Hapo ndipo ninapomshangaaga huyu baba jamani hivi yuko ok kweli? Aliahidi pia laptop kwa kila mtoto ilihali watoto kibao hawana madawati achilia mbali vitabu. Aliahidi pia kuifanya Kigoma kuwa Dubai jamani wakati Dar hatuna maji wala barabara na Dar is far better than Kigoma. Mwanza kuwa New York. Na kuna mikoa kibao alikopita hawana barabara na majority wanatumia punda kama means of transport juzi amewaahidi international airports, what a hell is this jamani? Juzi bungeni kaniacha hoi eti imemchukua 5 years kujuwa kuwa wafungwa wetu magerezani wanalala mzungu wa nne. Wabunge vilaza walimshangilia alipoahidi kuchukuwa hatua niliwashangaa sana kwa kweli. Hivi kama wafungwa na akina mama wanaojifungua hospitali wanalala mzungu wa nne then mwaka mmoja peke yake mnatumia billion 30 Tsh kwa ajili ya chai ofisini huku kama sio kuumwa ni nini?

    Imefika mahali mimi ninashindwa kumtofautisha kauli zake na Mzee Yusuf, I mean ili uwe na amani yako unatakiwa kumsikiliza na kumwachia yeye mwenyewe aondoke na hayo aliyoongea as if unasikiliza wimbo wa soda ya kopo wa Mzee Yusuf. Otherwise ukiyachukulia serious kama mr president kaongea utaishia kupata ulcers bure.
     
  17. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #17
    Nov 24, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,767
    Likes Received: 1,877
    Trophy Points: 280
    Hii ni aibu kwa Rais kupiga picha na midabwada hata kama ni Watanzania wenzake

    [​IMG]
     
  18. L

    Lubaluka JF-Expert Member

    #18
    Nov 24, 2010
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 494
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Du Buji Buji na hio picha ya JK na huyo msaniii sijui nani tena !!! Tehhheeee Teehhhhhh !! Yaani hapo ndipo JK anapafaaa haswa... na ndio a LOVELY AREA OF HIS WORK....
     
Loading...