Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tulia!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Bikra, Jun 1, 2009.

  1. Bikra

    Bikra Senior Member

    #1
    Jun 1, 2009
    Joined: May 13, 2009
    Messages: 103
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Kuna UWEZEKANO kabisa......
    ...... ukitulia kisaikolojia UTASIKILIZIA vizuri.

    UKITULIA utakuwa na uwezo zaidi wa kufuatilia hatua za utamu ZIKUSOGELEAVYO kabla ya KUSIKILIZIA ingawa unajua unaonja nini.

    Kama hujui uonjacho,...
    ....UKIKUZA sana TEGEMEO la UKUBWA wa paja la utamu wakati hujui utamu wa bata na hukuona BATA aliyechinjwa, unaweza usiridhike na KAPAJA ka kuku utakakopata ingawa bado kuku ni MTAMU.
     
  2. M

    Mapinduzi JF-Expert Member

    #2
    Jun 1, 2009
    Joined: Aug 23, 2008
    Messages: 2,427
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0

    Halafu unataka kusema kitu kama ulivyosema hapa:



    Usiseme leo wala kesho, kaa nacho mwenyewe bidada, hujatulia.
     
  3. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #3
    Jun 1, 2009
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145

    www.************ where they viewed and commented openly!! Just a note to Bikra Bukra ---- RIP Ze utamu
     
    Last edited: Jun 1, 2009
  4. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #4
    Jun 1, 2009
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,952
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Tatizo, watu wameshaKUZA sana utamu wa BATA, ni kama ile hadithi ya KUSADIKIKA, sasa wengi wamelewa na kufikiria huo UTAMU ijapokuwa hawajauonja....


    Hata kama UKITULIA, kuku atakuwa mtamu lakini SI mtamu kama utamu wa BATA ulivo MTAMU, Ijapokuwa kwa kufikirika, hivyo basi utulivu unakuwa tena Sifuri...
     
  5. k

    kikukuu Member

    #5
    Oct 2, 2009
    Joined: Oct 1, 2009
    Messages: 11
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 5
    kuku ni kuku tu na bata ni bata tu
     
  6. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #6
    Oct 2, 2009
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,677
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    ..Kweli tupu!! michezo ya bata kuku hawezi asilani....
     
  7. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #7
    Oct 2, 2009
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0

    nimeachwa njia panda....
     
  8. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #8
    Oct 2, 2009
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Just like me!
     
  9. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #9
    Oct 2, 2009
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,767
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Me too!
    Wajameni, mnaonaje mkitufafanulia ili tuende pamoja?
     
  10. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #10
    Oct 2, 2009
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Whats going on?
     
  11. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #11
    Oct 2, 2009
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    jamani hizi ndo nataka paja mie kipapatio hakinitoshi ama ?

    mie mmeniacha njia panda
     
  12. MwanaHaki

    MwanaHaki JF-Expert Member

    #12
    Oct 2, 2009
    Joined: Oct 17, 2006
    Messages: 2,349
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Kuku ni kuku, bata, jogoo, majina tu!
     
Loading...