Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tukumbushie kidogo misosi ya kwetu

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Ulimakafu, Oct 11, 2011.

  1. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #1
    Oct 11, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    Mi ukiniwekea ugali wa muhogo na mlenda nishushie na togwa,mbona unakuwa umenikumbusha mbali.
     
  2. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #2
    Oct 11, 2011
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Mkate wa ufuta na kuku wa mahishi

    Ahsante
     
  3. peri

    peri JF-Expert Member

    #3
    Oct 11, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,583
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    machalari na utumbo hapo nimefika.
     
  4. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #4
    Oct 11, 2011
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 692
    Trophy Points: 280
    Ugali wa Muhogo na samaki aina ya ng'onda aliyeungwa kwa nazi..............hii nilikula kule pande za Kipatimo Kilwa..........
     
  5. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #5
    Oct 11, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,149
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    Ukiniletea matobolwa kwa chai nitashukuru sana...
     
  6. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #6
    Oct 11, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Ugali kwa khipwi
     
  7. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #7
    Oct 11, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    Mkuu hii imenikuna mbaya.Wacha kabisa.
     
  8. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #8
    Oct 11, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    Khipwi ndo nini mkuu?
     
  9. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #9
    Oct 11, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    Hah haaa,wewe utakuwa jirani yangu kule kanda ya magh/ziwa.
     
  10. hollo

    hollo JF-Expert Member

    #10
    Oct 11, 2011
    Joined: Apr 21, 2008
    Messages: 744
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    umenikumbusha mbali,mimi michembe na chai ya maziwa iwe na yale majani ya mchaichai.
     
  11. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #11
    Oct 11, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Mboga ya Kibondei......nyanya chungu, bamia,nyanya, kitunguu,nazi nk
     
  12. B

    Buke Senior Member

    #12
    Oct 11, 2011
    Joined: Feb 15, 2011
    Messages: 105
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ugali wa udaga kwa kibambala chukuchuku (chumvi, limao na pilipili tu), umemaliza kazi!
     
  13. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #13
    Oct 11, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,149
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    Ndio manake mkuu...

    kaka vile vitu adimu sana...
     
  14. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #14
    Oct 11, 2011
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,102
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Samaki aina ya mbasa na mayai yake,ndizi za kuchoma na maparachichi.(hiyo ni full breakfast)
     
  15. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #15
    Oct 11, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Makande ya uwele na juisi ya mwarobaini. Lakini hata uji wa maganda ya maparachichi huwa naupenda sana.
     
  16. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #16
    Oct 11, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    Hiyo ni nzuri,inarekebisha hata yale mambo yetu.
     
  17. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #17
    Oct 11, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    Udaga ni maarufu sana kule UK.
     
  18. K

    Kanyigo JF-Expert Member

    #18
    Oct 11, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 959
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    mi matoke,mlamba,lubisi,omubumbo from uganda bila kusaau SENENE na kumbikumbi..
     
  19. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #19
    Oct 11, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    Hongera infwakiti.
     
  20. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #20
    Oct 11, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,183
    Likes Received: 5,424
    Trophy Points: 280
    jamani mambo yote upate mtindi kwa soda ya bariiiiiidi.
     
Loading...