Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tukumbushane

Discussion in 'Entertainment' started by Mtazamaji, Nov 26, 2011.

  1. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #1
    Nov 26, 2011
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Wakuu kuna miziki natafuta video au auio zake lakini tatizo sikumbuki majina ya bendi.

    • Kuna kundi moja na west africa lilipiga muziki huku waadada wakikata mauno kwenye maji. Anyekumbuko ule muziki uliitwaje au lile kundi lilitwaje anifahamishe tafadhali.
     
  2. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #2
    Nov 26, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,780
    Likes Received: 2,176
    Trophy Points: 280
    yekekekuwa yekeyeke....kikuku kinanukia aaaaa...au sio huu....
     
  3. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #3
    Nov 26, 2011
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    sio huo P . nimecheki hiyo yeye yee hakuna kukata viuno kwenye maji.
     
  4. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #4
    Nov 26, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,839
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    wimbo unaitwa hoza.
     
  5. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #5
    Nov 27, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,780
    Likes Received: 2,176
    Trophy Points: 280
    sasa utakuwa ni upi.....ngoja nitafute nyimbo zote zenye mauno ndani ya maji......lakini....viuno ndani ya maji vinanoga kweli...?

     
  6. Gang Chomba

    Gang Chomba JF-Expert Member

    #6
    Nov 28, 2011
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 8,459
    Likes Received: 456
    Trophy Points: 180
    Wimbo unaitwa Sabina.
    ni wa super Mingui gaff.
    Pia Hozza nao mauno ni ya kumwaga...
     
  7. Gang Chomba

    Gang Chomba JF-Expert Member

    #7
    Nov 28, 2011
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 8,459
    Likes Received: 456
    Trophy Points: 180
    na ukizitaka zote hizo nitafute.
    Niko pwani ya Baidoa, nasubiri meli ya mafuta.
     
Loading...