Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tukumbushane: Wimbo bora wenye jina la kike...

Discussion in 'Entertainment' started by Mzee Mwanakijiji, Jan 20, 2010.

  1. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #1
    Jan 20, 2010
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,383
    Likes Received: 2,443
    Trophy Points: 280
    Zimetungwa nyimbo nyingi sana katika Kiswahili ambazo zimepewa majina ya kike. Karibu zote zinahusu mapenzi, manung'uniko ya mapenzi, furaha n.k Nyimbo hizo zimebakia katika mioyo ya watu wengi na kwa hakika vizazi vinakumbuka mengi wanaposikia nyimbo hizo. Lakini ni ipi tunaweza kusema ndiyo wimbo wenye chati ya juu kabisa katika nyimbo zenye majina ya kike?

    Lakini kwanza, tukumbushane baadhi ya nyimbo hizo. Bendi na waimbaji mnawajua.. (Bluu unaweza kupakua)


    Georgina -
    Carolina - siyo hii ya ndombolo!
    Clara -
    Christina Moshi

    Mayasa
    Zuwena
    Cinderella
    Mwanameka
    Maria (i love u)
    Neema - huu yawezekana ni kati ya tatu bora
    Monica
    Sauda (M.V Mapenzi)
    Tuma
    Vicky
    Solemba
    Asha Mwana Seif
    Hiba
    Gloria
    Siwema
    Pamela
    Aza























     
  2. Sanda Matuta

    Sanda Matuta JF-Expert Member

    #2
    Jan 20, 2010
    Joined: May 9, 2007
    Messages: 953
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Maria ( i love you)

    .........kwa kweli sasa nimenasa,sinaujanja eeh!
    .........Mapenzi sawa na bahari,haina mwisho......
     
  3. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #3
    Jan 20, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 145
    Christina Moshi sikiliza melezo yangu katika wimbo mamaaa,
    Naelewa Penzi li bado ni changa, usije tena ukabadilika baadae,
    Tulipokubaliana kwa hiari tulikuwa wawili, watatu Mungu wetu *2

    ........Pendekezo langu kwako kwako uwe kama benki,
    ........benki mahala pa usalama
    ........Akiba yangu ya mapenzi nakupa wewe, Moshi ee mamaaaa!
    Uwezo sina ningekununulia gari ,bali matatizo madogo hayatonishinda,
    Nitajipigapiga ili niyatatue, sababu jungu halikosi ukoko......

    Hii nyimbo ilinipagawisha sana wakati wake...
     
  4. Pearl

    Pearl JF-Expert Member

    #4
    Jan 20, 2010
    Joined: Nov 25, 2009
    Messages: 3,043
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    e........sophia,I love u mwana mamaaaaaa
     
  5. Pearl

    Pearl JF-Expert Member

    #5
    Jan 20, 2010
    Joined: Nov 25, 2009
    Messages: 3,043
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    naona bora niende zambia nikamtafute Monicah,nimpeleke dar es salaam apambane na kess yake,monicah eeeeeeeh huko ewapi eeeeeeeeeeeeeh
     
  6. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #6
    Jan 20, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,156
    Likes Received: 4,688
    Trophy Points: 280
    Ooooo Mayasaaa, mama Mayasaa
    Ooooo Mayasaaa, uzuri ni wa kuzaliwa naooo!
     
  7. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #7
    Jan 20, 2010
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    georgina,mayasa na mwanameka zinaniuaga kinoma
     
  8. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #8
    Jan 20, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Kuna wimbo mmoja ule sijui unaiitwa Neema /mwingine Sauda Mie Na mix tu hapa nyie mtachambua ;)

    Usipate taaabu Neema kwani uliyoyafanya si mageni hapa Duniani
    Penzi upepo ..

    Mwingine sijui kama ndo unaitwa Sauda ..

    Duniani kuna mengi sawa sawa na bahari kuna papa na nyangumi tena wale wa hatari hawapendi kuiona meli yetu bahari
     
  9. Sanda Matuta

    Sanda Matuta JF-Expert Member

    #9
    Jan 20, 2010
    Joined: May 9, 2007
    Messages: 953
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mkulu hapa umechanganya nyimbo mbili..........Marie (i love u,na Cheusi Mangala)
     
  10. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #10
    Jan 20, 2010
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,383
    Likes Received: 2,443
    Trophy Points: 280
    sofia.. iko kichwani but I can't point it.. heeeeelp me!
     
  11. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #11
    Jan 20, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    hahahaha asante sana kwa kunihabarisha ndo hapo nilkuwa sielewi..
     
  12. Balantanda

    Balantanda JF-Expert Member

    #12
    Jan 20, 2010
    Joined: Jul 13, 2008
    Messages: 12,094
    Likes Received: 630
    Trophy Points: 280
    Asha Mwana Seif
     
  13. Next Level

    Next Level JF-Expert Member

    #13
    Jan 20, 2010
    Joined: Nov 17, 2008
    Messages: 3,160
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    ......hahaaaaaa hiki kibao bwana nanikumbusha mbali sana Pearl!

    MMM.....Kiko kingine cha Msondo....baba ya Muziki bana......!

    TUMA.......Nimesimama nikingoja kama vile tulivyopanga....tukutane Dar es Salaam......wazazi wakakuone.....Tuma ehe Tumaaaaa....ameshaolewa......! Usinione nimekonda....eeeeh Tuma, hakuna mwingine mama, ila ni wewe tuuuuu!......endelea ku R.I.P TX Moshi!
     
  14. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #14
    Jan 20, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    King Kikiii _ Kitambaa cheupe ( Zipola)
    i love this song wapendwa duh
     
  15. Balantanda

    Balantanda JF-Expert Member

    #15
    Jan 20, 2010
    Joined: Jul 13, 2008
    Messages: 12,094
    Likes Received: 630
    Trophy Points: 280
    Tuma-Msondo Ngoma
     
  16. Balantanda

    Balantanda JF-Expert Member

    #16
    Jan 20, 2010
    Joined: Jul 13, 2008
    Messages: 12,094
    Likes Received: 630
    Trophy Points: 280
    Vicky-The Bantu Group Band
     
  17. Balantanda

    Balantanda JF-Expert Member

    #17
    Jan 20, 2010
    Joined: Jul 13, 2008
    Messages: 12,094
    Likes Received: 630
    Trophy Points: 280
    Sauda(Mv Mapenzi) namba 1-Sikinde
     
  18. kakuruvi

    kakuruvi JF-Expert Member

    #18
    Jan 20, 2010
    Joined: Sep 2, 2009
    Messages: 642
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    SOLEMBA - NICO ZENGEKALA (RIP)

    Solemba, Solembaa aah,................

    Nilichomwa na jua toka asubuhi, mpaka saa nane Solemba, sababu ya kukungoja wewe, kumbe ulikuwa ndani solemba unachungulia dirishani...

    Nimeshituka Solemba...........

    (Na ndipo tulipopata nahau 'kaachwa solemba')
     
  19. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #19
    Jan 20, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Balatanda naomba mistari kidogo kwenye huu muziki..
     
  20. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #20
    Jan 20, 2010
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,383
    Likes Received: 2,443
    Trophy Points: 280
    Nadhani ninazo baadhi ya hizo hapa..
     
Loading...