Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tukumbushane siku wabunge wa Nigeria walipozichapa kavu kavu Bungeni

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Elli, Jul 26, 2011.

  1. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #1
    Jul 26, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,760
    Likes Received: 4,507
    Trophy Points: 280
    Haya yalijiri mwaka mmoja sasa, baada ya Wabunge wa Nigeria kuamua kuzichapa kavu kavu Huku Mh. Doris akiwa gumzo, je kuna haja ya kubadilisha mfumo wa siti za bunge letu ili kuwe na flexibility siku ikiwepo haja ya kusaidia ku-clarify issues kwa njia mbadala. Kwa wale ambao hamjawahi kuiona video hii ndio iko hapa.



    Mabunge mengine ni haya hapa chini


    Hawa nao hawakuwa nyuma



    Hebu pata ujuzi hapa napo pia



    Kwa jinsi tunavyopenda kuiga kwanini tusiige na style hii ya mabunge yetu??
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. M

    Mr.Mak JF-Expert Member

    #2
    Jul 26, 2011
    Joined: Feb 23, 2011
    Messages: 2,093
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    nimezipenda hizo link naomba ujitahidi uweke ya Tz nayo
     
  3. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #3
    Jul 26, 2011
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,790
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    CCM wajanja sana, wametengeneza yale masofa ili wasinzie vzr, halafu na hii tabia ya kutengwa pia ina maana yake.
     
  4. D

    Derimto JF-Expert Member

    #4
    Jul 26, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 1,305
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Najibania cd kabisa kwa ukumbusho kwa wasiopenda upumbavu na uzushi wa kisiasa baada ya kufanya kazi waliyotumwa na wananchi wanaendekeza ushoga na mipasho kwa wapinzani
     
  5. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #5
    Jul 26, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,760
    Likes Received: 4,507
    Trophy Points: 280
    Hivi kumbe lile bunge limetengenezwa mahususi kuzuia makonde.....duh lakini kuna muda kuna hoja zinahitaji kuwa-reinforced kwa njia hio hapo juu. sasa sijui itakuaje...
     
  6. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #6
    Jul 26, 2011
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,790
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    wakulianzisha pale bila unafiki ni tundu lissu, lema, sugu, wenje na mbowe, wengine wote waoga.

    looh! ningemsahau mdee
     
  7. S

    SEAL Team 6 JF-Expert Member

    #7
    Jul 26, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 655
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Je baada ya hapo kilifuata nini, walishitakiwa au bado wako nje wanadunda mitaani?.
     
  8. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #8
    Jul 26, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,760
    Likes Received: 4,507
    Trophy Points: 280
    Mosie iweeee, je Kafulila? Yupo Selelelii na Ole Sendeka kama ile Movi kule enzi zile kati ya Shekifu na Ole Sendeka au Millya....
     
  9. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #9
    Jul 26, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,760
    Likes Received: 4,507
    Trophy Points: 280
    aaahh mtaaani wanagonga kahawa pamoja tu yale si mambo ya kazinii tu, mbona rahisi tu ilikua katika harakati za kupitisha bajeti tu kama ya Ngeleja nadhani haaaaahahahaaaa
     
  10. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #10
    Jul 26, 2011
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,790
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    ha ha ha ha ha! mosie ntakughambia imi. PALE BUNGENI WENGINE NI MAKELELE TU, NA IKITOKEA WAKALIANZISHA SHEKIFU NA SENDEKA WATAMALIZA HASIRA ZAO, TEH TEH TEH
     
  11. MANI

    MANI Platinum Member

    #11
    Jul 26, 2011
    Joined: Feb 22, 2010
    Messages: 5,867
    Likes Received: 894
    Trophy Points: 280
    Kumbe ndio sababu !
     
  12. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #12
    Jul 26, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,760
    Likes Received: 4,507
    Trophy Points: 280
    Hahhaaaaa Mosie iwweeee, yaani kumbe bungeni nao wana visasi vyao wanatafuta ka-loophole wazichape, basi tufanyeni mpango tuwaandalie pambano la hisani
     
  13. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #13
    Jul 26, 2011
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,790
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    mkuu masofa yana kazi nyingine nyakati za usiku kwa wale wanaokosa vyumba vya kulala mahotelini. teh teh teh! wale wabunge wakupewa huwa nao wanatoa fadhila kupitia hayo masofa.
     
  14. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #14
    Jul 26, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,760
    Likes Received: 4,507
    Trophy Points: 280
    Hahahaaaaaa, ntaomba na mimi nikagombee huko Igunga niingie bungeni, ila sasa kupigana ndio sijui wala siwezi.
     
  15. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #15
    Jul 27, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,760
    Likes Received: 4,507
    Trophy Points: 280
  16. COMPLICATOR2011

    COMPLICATOR2011 JF-Expert Member

    #16
    Jul 27, 2011
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 255
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    naomba nielekezwe namna ya kudownload hizi video kila njia nikijaribu nashindwa
     
  17. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #17
    Jul 27, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,760
    Likes Received: 4,507
    Trophy Points: 280
    pole sana mpwa
     
  18. mchemsho

    mchemsho JF-Expert Member

    #18
    Jul 27, 2011
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 3,072
    Likes Received: 69
    Trophy Points: 145
    Kuhusu muundo wa mjengo we2 usiwaze..zitto aliliona hilo ndo mana akaomba waende jeshini, wakitoka jeshi hou mtiti wake ucpime..hayo masofa yasiwatishe wataruka kininja juu juu...i cant wait 2 see that
     
  19. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #19
    Mar 21, 2014
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,760
    Likes Received: 4,507
    Trophy Points: 280
    hahayayaayayayaaaaa bungeni leo tutegemeee mambo kama haya sasa
     
  20. Mwanyasi

    Mwanyasi JF-Expert Member

    #20
    Mar 21, 2014
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 4,514
    Likes Received: 597
    Trophy Points: 280
    Njia mbadala ya kuamua
     
Loading...