Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

TUKUMBUSHANE SIKU 90 za MAPACHA watatu

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by gambatoto, May 26, 2011.

  1. g

    gambatoto Senior Member

    #1
    May 26, 2011
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 175
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndugu zangu wanaJF,

    Tafadhali naomba mnikumbushe kwa yeyote anayekumbuka siku ya 90 ya Mapacha watatu (EL, AC na RA) zinaisha lini?

    Au kama utakuwa unakumbuka siku zilipoanza kuhesabiwa. Najua Nape nimwanaJF angesaidia sana lakini naona hazungumzii tena siku hizi.
     
  2. F

    FJM JF-Expert Member

    #2
    May 26, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Na kweli hii muhimu sana. Hivi hakuna namna ya mods kututengezea bango la count down humu jamvini?
     
  3. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #3
    May 26, 2011
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    wamefeli.
    Tena naskia mmoja wao ni shosti
     
  4. K

    Kijallo JF-Expert Member

    #4
    May 26, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 409
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama kweli wako makini,na wana nia ya dhati ni tarehe 10-7.lakini ilikuwa ni mkwara wa kuingilia ili wajulikane,HAMNA LOLOTE!labda angekuwa Makamba,lakini huyu kasuku mhh
     
  5. g

    gambatoto Senior Member

    #5
    May 26, 2011
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 175
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Thankyou mkuu, noted.
     
  6. LordJustice1

    LordJustice1 JF-Expert Member

    #6
    May 27, 2011
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 2,264
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Khaaaaa! Makamba yule msema ovyo au yupi? Ooooh, plse!
     
  7. Nyami2010

    Nyami2010 JF-Expert Member

    #7
    May 28, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 227
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Wana JF
    Siku 90 za mapacha watatu ndani ya CCM kujivua gamba ndo zinayoyoma hivyo!
    Kwa umri kama wa Kaka Nnape ktk chama kama CCM na magamba yote haya ungefanyaje?

    Binafsi, ningeamua kukaa pembeni kwa kuachana na kazi za Itikadi na Uenezi ..............:A S-confused1:
     
  8. MotoYaMbongo

    MotoYaMbongo JF-Expert Member

    #8
    May 28, 2011
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 1,644
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Wanajidanganya wenyewe, CCM tulishaachana nayo siku nyingi sana, so, hata siku 90 zikiisha kazi kwao, wawatose, wawaache sie vijana ni CDM tu kwenda mbele.
     
  9. Uledi

    Uledi JF-Expert Member

    #9
    May 28, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 455
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Dawa ni kujiuzulu
     
  10. Yakuza

    Yakuza Member

    #10
    May 28, 2011
    Joined: May 22, 2011
    Messages: 98
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Nnape ni kijana kama vijana wengine wenye ndoto juu ya maisha ya Watanzania.

    Kwa vile Nnape hajachafuka kisiasa na kijamii, ningekuwa yeye mara tu baada ya siku 90 za hawa mapacha watatu kujivua gamba kuisha....NINGEJIUZULU, FULL STOP!

    Na kama Nnape akijiuzulu kwa hilo, atawakoga sana watanzania wapenda maendeleo na mabadiliko.

    Ata hivyo, itakuwa juu ya Nnape kupima mwenyewe!
     
  11. segwanga

    segwanga JF-Expert Member

    #11
    May 28, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 2,773
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Nape anashika pembe,ngoja ifike 2015 atakavyoenguliwa na wakamuaji wajizolee nafasi za kugombea ubunge na yeye kuacha akishangaa.Chama cha magamba kina wenyewe nape hayumo kwenye list.Si tuliona mwaka jana!
     
  12. D

    DianaY Member

    #12
    Jul 19, 2013
    Joined: Sep 3, 2012
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi siku 90 bado tu
     
Loading...