Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tukumbushane Nyimbo za Bongo Flava Zilizotamba enzi za 2000-2008

Discussion in 'Entertainment' started by Gagurito, Jun 15, 2011.

  1. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #1
    Jun 15, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    enzi hizo ule wimbo wa Mb-dog "LATIFA" ukichezwa radion, mwenzenu nilikuwa napelekwa dunia nyingine kihisia, nakumbuka pia ule wimbo wa Prof. Jay "ZALI LA MENTALI" ulinibamba pia. Zipo nyimbo nyingi km vile ZEZE, KIKONGWE, KAMANDA, BARUA, MZEE WA BUSARA etc. We mwenzangu uliupenda wimbo/nyimbo gani zilizotamba enzi hizo? Tumetoka mbali sana!
     
  2. P

    Pat Gucci Senior Member

    #2
    Jun 15, 2011
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 140
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mwenzenu mie nlikua mdogo hata sizijui.
     
  3. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #3
    Jun 15, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mmh pole dogo, ucjal fatilia thread vizuri utagain chochote. Jf ndio kila kitu!
     
  4. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #4
    Jun 15, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    mnaukumbuka ule wimbo wa dully skykes NYAMBIZI? ULIKAMATA MASIKIO YA WATU SANA.
     
  5. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #5
    Jun 15, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    Majukumu & maisha ya boarding za Jmoe, funga kaz & chemsha bongo za HBC, Solothang na mambo ya pwan alibamba vilivyo.
     
  6. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #6
    Jun 15, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Hahahahaa! J'mo anasema "mwalimu fimbo mkononi kisa wali na nyama, hapo ndipo utakapo kumbuka ubora wa baba na mama"-Maisha ya Boarding!
     
  7. Twilumba

    Twilumba JF-Expert Member

    #7
    Jun 15, 2011
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 5,608
    Likes Received: 166
    Trophy Points: 160
    TID wakati ule ndo anaanza was hot kuna kitu cha Siamini, Mrembo vilikuwa si Mchezo
    wakati huo Crazy GK alikuwa na Pauline Zongo na Kitu cha Sista Sista, Sugu akiwa na kitu cha Chini ya 18,
    Ay akiwa na na GK wakiwa na kitu miko ya Rap was Funny Jamani!
     
  8. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #8
    Jun 15, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mkuu unakumbuka HILI GAME ya Juna Nature?
     
  9. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #9
    Jun 15, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Sasa hili ndo jukwaa la burudani?!?!????
     
  10. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #10
    Jun 15, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,072
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    umenikumbusha zali na mentali,sintobadilika na wimbo wa pombe wa suma G pia ule wa Q chief si ulinizaa wewe ukanikataaaa
     
  11. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #11
    Jun 15, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Mpenzi wangu me amenikataa
    Mpenzi wangu me amenikataa
    Mpenzi wangu me amenikataa amezua balaa..

    mmmh mmmmh mmmh mmmh mmmmh
    lalala lalala lalala lalala lalala lala .....
     
  12. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #12
    Jun 15, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Enzi zangu ni za Ndani ya bongo wa Mr 2 a.k.a Sugu!
     
  13. wilbald

    wilbald JF-Expert Member

    #13
    Jun 15, 2011
    Joined: Dec 17, 2007
    Messages: 576
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    hii ngoma imenikumbusha kipindi nikiwa chuoni.enzi hizo ni DAR HOTWARE NDO ILOKUWEPO TU,SO UKIBOREKA UNALOG IN NA KUANZA KULA MIDUNDO.
     
  14. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #14
    Jun 15, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mkuu hiyo kitu ya kitambo sana!
     
  15. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #15
    Jun 15, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Ilikuwa ngoma ya nan hv? TUKUMBUSHANE!
     
  16. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #16
    Jun 15, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Pombe ilikuwa balaa!
     
  17. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #17
    Jun 15, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Wewe nae umezidi kulaumu!
     
  18. itnojec

    itnojec JF-Expert Member

    #18
    Jun 15, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 2,172
    Likes Received: 198
    Trophy Points: 160
    mashemeji wangapi.....
     
  19. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #19
    Jun 15, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Wachumba 30 au? Old is realy gold.
     
  20. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #20
    Jun 15, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160

    Sijui ilikua nani, nakumbuka tu alikua chipukizi wa mwanza,
    ila hio chorus alikua mdada ana sauti bomba ile mbaya...
     
Loading...