Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tukumbushane MATUKIO YA KUSIKITISHA yaliyotokea TZ 2011

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Angel Msoffe, Dec 8, 2011.

  1. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #1
    Dec 8, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Mi nakumbuka 1.AJALI YA MELI KULE ZENJ, 2.MAUAJI YA RAIA KULE KWENYE MGODI NYAMONGO 3. POLISI WALIUA RAIA WALIOKUA WANADAI HAKI YAO ARUSHA 4. J.K KUSAIN MSWADA WA KATIBA 5.........6..........7.............
     
  2. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #2
    Dec 8, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    AJALI YA LIM CONNECTION NA FUSO LA MIZIGO kikafu Moshi, iliua watu zaid ya 20
     
  3. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #3
    Dec 8, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    nakumbuka sana mnamo october 2010 ccm iliposhika madaraka kwa awamu ya pili
     
  4. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #4
    Dec 8, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,901
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Mimi sintosahau mwaka 2000 siku NEC-CCM ilipompendekeza JK kuwa mgombea urais nilijua tutajuta.
     
  5. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #5
    Dec 8, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Unakumbuka kwakufurahi au kuchukia? Pia hayo siyo matukio ya mwaka huu
     
  6. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #6
    Dec 8, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mwaka elfu 2000 ipi? Wakati mkapa ndo aligombea?
     
  7. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #7
    Dec 8, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,680
    Likes Received: 4,516
    Trophy Points: 280
    Yaani huyu mswahili wa Msoga amewafrasturate mpaka mmesahau kwamba mtoa mada anataka matukio ya mwaka 2011.
     
  8. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #8
    Dec 8, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Sintosahau kauli za JK
    1. Sijui kwanini Tz ni maskini
    2. Wanafunzi wanaopata mimba ni kiherehere chao
    3. Simjui mmiliki wa Dowans
    4. Mimi siwezi kujigeuza mvua nikanyesha nikajaza mabwawa ili umeme upatikane
    5. Kubwa zaidi nikuibuliwa mafisadi wengi ndani ya ccm na Jk bila aibu aliwakumbatia bila kumwajibisha hata mmoja kama Jairo na wenzake.
     
  9. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #9
    Dec 9, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    nakumbuka walivyompa su.mu mwakyembe na mwandosya.
     
  10. Nyaluhusa87

    Nyaluhusa87 JF-Expert Member

    #10
    Dec 9, 2011
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 1,237
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    nakumbuka mabomu ya Gongo la mboto yaliyoripuka na kuuma wa2 zaidi ya 20
     
  11. LEGE

    LEGE JF-Expert Member

    #11
    Dec 9, 2011
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 3,949
    Likes Received: 2,494
    Trophy Points: 280
    Sukari kupanda bei mpaka kufikia 5000 baadhi ya maeneo tanganyika na ku2rudisha kipind kilee cha maduka ya ushirika.Kama arusha mpaka hii leo sukari inauzwa kwa mwenyekit.
    2-Mauaji ya raia(machinga) mbeya.

    3-****** kusain mswaada wa uundaji wa katiba
     
  12. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #12
    Dec 9, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    naumia na nitakumbuka sana siku ya leo WANAVYOCHEZEA MABILIONI KUSHEREKEA MIAKA 5O YA UFISADI wkt wenye nch wanakufa njaa
     
  13. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #13
    Dec 9, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 546
    Trophy Points: 280
    Amatus Liyumba kutoka jela
     
  14. M

    Mafie PM JF-Expert Member

    #14
    Dec 9, 2011
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 1,318
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Zombe kuachiwa huru.
     
  15. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #15
    Dec 9, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Wabunge wa chadema walivyotolewa nje kwa kuomba mwongozo
     
  16. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #16
    Dec 9, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Jeri
    kuishinda SERIKALI!
     
  17. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #17
    Dec 9, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Siku ambayo nauli ya toka Dar kwenda DODOMA ilipanda toka 15 elf hadi 26000,tena kwa coaster,
     
  18. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #18
    Dec 9, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Siku Masabur alipowananga wabunge kwa kuwaambia kuwa wanafikiria kwa MAKALIO
     
  19. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #19
    Dec 9, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Siku Jairo,aliposema Wabunge ni Comedianz
     
  20. Ngalikihinja

    Ngalikihinja JF-Expert Member

    #20
    Dec 9, 2011
    Joined: Sep 1, 2009
    Messages: 14,503
    Likes Received: 1,733
    Trophy Points: 280
    Mimi nakumbuka jinsi ambavyo sikumbuki kama JK ameshawahi kuchukuwa maamuzi magumu
     
Loading...