Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tukumbushane Kiwanja Ngoma Mbeya!

Discussion in 'Sports' started by sekulu, Jun 5, 2011.

  1. sekulu

    sekulu JF-Expert Member

    #1
    Jun 5, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 911
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Nani ambaye alishawahi kucheza mpira (ligi za watoto) Mbeya, Kwenye kiwanja ngoma.

    Mimi nilikuwa nachezea Tim moja ilikuwa inatokea Iyunga, tulikuwa tunajiita Everton. Kiongozi wetu alikuwa anaitwa BENO, mmoja ya Wachezaji tulokuwa nao ni Emannuel Gabriel aliyekuwa anachezea Simba ila Jana nimemuona Arusha.

    Tujikumbushe
     
  2. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #2
    Jun 5, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,187
    Likes Received: 5,454
    Trophy Points: 280
    Snow White, Volcano, Forest, Polisi nk umenikumbusha mbali sana.
    Kuna timu ilikuwa inatokea Isanga sijui ilikuwa inaitwaje.
    Mi nilikuwa shabiki tu.
     
  3. n

    ngwini JF-Expert Member

    #3
    Jun 5, 2011
    Joined: Apr 5, 2011
    Messages: 470
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mimi nilichezea Jogoo Basha na bdae nikacheza Saitama.
     
  4. Wakwetu03

    Wakwetu03 Senior Member

    #4
    Jun 5, 2011
    Joined: Sep 15, 2010
    Messages: 155
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    nilicheza black town na akina mwamba mkumbwa kipindi hicho akina yona mwakalinga ndo walikuwa wametoka kuchujwa,nakumbuka nishawahi kuteguka bega wakati nadaivu kudaka shuti la abdul(said)mtupa dah!!!kitambo sana
     
  5. Wakwetu03

    Wakwetu03 Senior Member

    #5
    Jun 5, 2011
    Joined: Sep 15, 2010
    Messages: 155
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    naskia siku hizi ule uwanja wazee wameweka garden pale wananywea bia!too sad sijui tutawapata wapi akina vicent barnabas wengine tena?
     
  6. sekulu

    sekulu JF-Expert Member

    #6
    Jun 6, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 911
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Yes nadhani umeisoma, polisi walikua wanajidai sana, eti watoto wa line

    Hivi saitama ndo mlikuwa mna mchezaji ambae alikua anashindwa kucheza akiwa amevaa viatu???, unamkumbuka huyu jamaa?? alikua bonge la mshambuliaji

    Yes Black Town naikumbuka, mlikuwa mpo njema!

    Watoto wenyewe wa miaka hii wanapenda Ngono michezo ipo kwenye Ma play Station

    Wazee wetu wenyewe wanapenda Bia!. Kama ni kweli basi manispaa ya Mkoa wa mbeya inatakiwa iwajibishwe kwani pale palikuwa ni sehemu ya watoto kucheza!
     
  7. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #7
    Jun 6, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,187
    Likes Received: 5,454
    Trophy Points: 280
    Timu ya Sheikh Pole, pia ilikuwepo Jah People Barabara ya tano. Ilikuwa kama Yanga.
     
  8. NG'OTIMBEBEDZU

    NG'OTIMBEBEDZU JF-Expert Member

    #8
    Jun 6, 2011
    Joined: Aug 11, 2010
    Messages: 845
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Hahahaaaa....! Mkuu mie nilikuwa mmoja wa timu ya watoto wa Line, tulikuwa tukienda uwanja ngoma kila mtu alikuwa anatakiwa abebe mkanda wa baba yake wa kazini, timu ilikuwa inatisha wakati huo mimi nilikuwa kipa walikuwa wananiita mtoto wa jini.
     
  9. Diehard

    Diehard JF-Expert Member

    #9
    Jun 6, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 354
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Jogoo Basha nilikuwa nawekwa benchi, lakini nilifunga goli la kuchukua ubingwa fainali, full maushirikina siku hiyo.
    Naklumbuka jaamaa yangu alikuwa kipa na moja ya masharti aliambiwa asishike miamba ya goli, aliposhika tu shuti lililopigwa golini likatinga wavuni
     
  10. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #10
    Jun 6, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,187
    Likes Received: 5,454
    Trophy Points: 280
    watoto wadogo wachawi, ndo maana soka la bongo halikui
     
  11. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #11
    Jun 6, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,187
    Likes Received: 5,454
    Trophy Points: 280
    Kuna dogo alikuwa anaitwa masoksi, tungekuwa kwenye nchi zinzo thamini michezo yule dogo muda huu angelikuwa Zilionea
     
  12. sekulu

    sekulu JF-Expert Member

    #12
    Jun 6, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 911
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Dah nakumbuka sana,

    Nyie si mlikuwa mnalinga kwa kuwa watu walikuwa wakisikia mtoto wa line wanajua zikianza fujo, Home Karibu, alafu unajua hofu ya kulala ndani, Duh

    Mwanangu benchi tena??, Tatizo lilikuwa nini??
    Mimi walikuwa wananipanga wakininyima namba nilikuwa nachukia mbaya kabisa, si unajua??, Hiyo ya masharti ni noma

    Hiyo ndo hali halisi man uchawi kwenye soka mpaka kwenye mipira ya Makaratasi,

    Alafu sijui tatizo nini Tanzania,
     
  13. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #13
    Jun 6, 2011
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,330
    Likes Received: 594
    Trophy Points: 280
    Mimi nilikuwa timu moja ilikuwa inaitwa Super star winga ya kulia, nilikuwa na jamaa mmoja alikuwa anaitwa Tiba baadaye akaenda ujenzi Rukwa kwa sasa sijui yupo wapi
     
  14. sekulu

    sekulu JF-Expert Member

    #14
    Jun 6, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 911
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Supa Starrr ahahahahahahahahaaaaaaaaaa, nimekusoma mkuuu!
     
  15. NG'OTIMBEBEDZU

    NG'OTIMBEBEDZU JF-Expert Member

    #15
    Jun 6, 2011
    Joined: Aug 11, 2010
    Messages: 845
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Uchawi kwenye soka yetu ni jadi, wakati huo ilikuwa tunaweka mbufu golini au senti 5 tunaamini ukikaa golini mpira haupiti, namkumbuka Hamad Kapalata alikuwa mfupi lakini machachali.
     
  16. sekulu

    sekulu JF-Expert Member

    #16
    Jun 6, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 911
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Kuna wadudu flani walikuwa wanajenga kwenye miti ya xmass na walikuwa wanajenga kijumba cha miti unaambiwa kabla ye mechi tulikuwa tunaenda mistuni kutafuta alafu tunaweka kwenye goli. kuna mzee mmoja alituambiaga
     
  17. Rubuye123

    Rubuye123 JF-Expert Member

    #17
    Jun 6, 2011
    Joined: Dec 18, 2009
    Messages: 1,034
    Likes Received: 127
    Trophy Points: 160
    'masoksi' ndo huyu chalii anyecheza simba hivi sasa mkuku,anaitwa Meshack Abel.alikua na kakae timu moja ya sheik Pole(saitama au santiago ukipenda)aliitwa Reuben.ye alicheza AFC Arusha baadae.kina bantu admin,mbega dafa,boveet al.madogo walinipa raha sana kipindi hicho bana,ila full uchawi!
     
  18. A

    ADAMSON Senior Member

    #18
    Jun 6, 2011
    Joined: May 23, 2011
    Messages: 126
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nilikua natoke sinde ya magereza kipindi hicho pia nilikua shabiki mkubwa wa forest nakumbuka midle alikua akicheza abou kasanga yupo wapi mtu huyu na wote wliomaliza muungano pre school 1993
     
  19. NG'OTIMBEBEDZU

    NG'OTIMBEBEDZU JF-Expert Member

    #19
    Jun 6, 2011
    Joined: Aug 11, 2010
    Messages: 845
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Hiyo ndo ilikuwa inaitwa mbufu, tulikuwa tunaiweka golini tukiamini mpira utapita nje tu!! Daa...! Namna gani hapa juju mtindo mmoja.
     
  20. Mponjoli

    Mponjoli JF-Expert Member

    #20
    Jun 6, 2011
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 667
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Mgaza, Maya Samson, Meshack Abel, Yona Ndabila, Ebwana vipaji sijui vimeishia wapi. Namsikia Meshack na Ndabila kidogo
     
Loading...