Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tukumbushane hizi hoja zimeishaje?!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Tutafika, Feb 3, 2012.

  1. Tutafika

    Tutafika JF-Expert Member

    #1
    Feb 3, 2012
    Joined: Nov 4, 2009
    Messages: 1,384
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 160
    Naomba tukumbushane matukio, hoja na vioja vilivyotokea ambavyo haijulikani hitimisho ilikua ni nini. Hii itatusaidia watanzania kuachana na kasumba ya kwenda na upepo ili tuweze kufikia suluhu katika matatizo yanayotukabili kama nchi.

    Kwa kuanzia:

    1. HOJA YA UFISADI TANROADS:

    Katika hili, aliekuwa anaiongoza hii taasisi ndugu Mrema alisemwa sana, alitukanwa sana, alidharirishwa sana na alifedheheshwa sana (kasoro tu hakuachia ngazi). Baada ya huyu jamaa kumaliza mkataba wake simsikii tena kana kwamba hakuna baya alilo lifanya. Sasa je, alisingiziwa au ni kweli?,

    2. HOJA YA UFISADI WA MNADHIMU JWTZ:

    Huyu nae ilianza kushuka mvua ya tuhuma kwamba kachukua hela nyingi sana za taifa hili na kwenda kuzificha Afrika ya kusini. Hii hoja iliahirishwa (invisible anahusika), je imefikia wapi?

    3. TUKIO LA MAUAJI YA NDUGU MWAIKUSA (Mhadhili wa chuo kikuu cha dar es salaam)

    Mengi yalisemwa hapa kwamba Rais Kagame anahusika, na polis waliahidi kufanyia kazi haraka. Hili tukio kwa mara ya mwisho taarifa nilio nayo ni kwamba wauaji walikamatwa lakini hakuna aliekuwa tayari kusema ni kina nani hao. Je mahakamani watafikishwa lini na kwa sasa wapo gereza gani?

    4. TUKIO LA KULETWA ALSHABAB KUMUUA MWAKYEMBE

    Hili ni kati ya mambo ambayo yalitolewa ushahidi wa kina na mwakyembe mwenyewe polisi, wamefikia wapi?, achilia mbali hili la sasa la kupewa sumu ambalo wanasema hawawezi kuchunguza kwa sababu hawana ushahidi

    5. TUHUMA ZA UFISADI KWA BWANA ROSTAM

    Hivi tuhuma juu ya huyu bwana ni wivu unasumbua maskini wa tanzania au ni kweli? Naona baada ya kuwaachia ubunge wenu mambo sasa ni shwari kabisa!

    6. MADAWA YA KULEVYA

    Hili nadhani ni sugu na halisemeki vizuri tangia enzi hizo. Ngoja mi niongelee mawili tu, kwanza ni tukio la kubambikiwa kesi bwana Reginard Mengi na mtoto wake. Hili aliweka wazi wahusika tena kwa majina na vyeo, sijui liliishaje. Pili ni madawa yaliyokamatwa kule mbeya halafu baadae polisi wakayaiba, imekuwaje hapo? na je madawa ambaya yanakamatwa kila mara yanaenda wapi? na watuhumiwa mbona hatuwaoni mahakamani?. yaani hata kesi moja ya madawa ya lulevya siisikii kabisa!

    7.......................,
     
  2. bucho

    bucho JF-Expert Member

    #2
    Feb 3, 2012
    Joined: Jul 13, 2010
    Messages: 4,408
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Yaah nikweli mkuu mi nataka kujua tu kuhusu kifo mwaikusa . Nani alihusika.
     
  3. Alexism

    Alexism JF-Expert Member

    #3
    Feb 3, 2012
    Joined: Aug 14, 2011
    Messages: 1,338
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    We are buyers of events.
     
  4. Tutafika

    Tutafika JF-Expert Member

    #4
    Feb 3, 2012
    Joined: Nov 4, 2009
    Messages: 1,384
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 160
    Asante, kwenye mantiki huna masahihisho? vip hukumbuki chochote jinsi hayo matukio yalivyoisha?
     
  5. Hagga

    Hagga Member

    #5
    Feb 3, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 36
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ukiona kimya jua kuna mkono wa wakubwa hapo
     
  6. boma2000

    boma2000 JF-Expert Member

    #6
    Feb 3, 2012
    Joined: Oct 18, 2009
    Messages: 2,965
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    si hayo tu hata Oct. 2006 JK kusema atataja majina ya vigogo 50 wa madawa ya kelevya mpaka leo kimyaaa.hii ndiyo Tanzania usanii na danganya watanzania ndiyo order of the day
     
  7. Nguruvi3

    Nguruvi3 Platinum Member

    #7
    Feb 3, 2012
    Joined: Jun 21, 2010
    Messages: 10,987
    Likes Received: 4,257
    Trophy Points: 280
    Nakumbuka hilo la namba 4. Kwanza Dr Mwakyembe alidai anatishiwa uhai tukaambiwa uchunguzi unaendelea.
    Akapata ajali Iringa ambayo ilileta kizaazaa kwa wakubwa wa polisi kipingana na taairfia nyingine.
    Mwakyembe akamwandikia IGP na kutaja wahusika wa mpango wa kummaliza. Aliweka magari wamiliki na walioandaliwa kukamilisha mpango huo akiwemo askari polisi, polisi haikusema lolote.
    Sasa Dr anadai kalishwa sumu, anaambiwa upelekwe ushahidi. Ushahidi wa tishio la morogoro kana kwamba haukuwepo.

    Hili ndilo linaendelea na hakika Dr anakila sababu ya kuamini kuwa mikono ni mingi na mingine ni mikubwa.
     
  8. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #8
    Feb 3, 2012
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,038
    Likes Received: 375
    Trophy Points: 180
    kama la Shimbo waweza kupewa kifungo ndani ya JF
     
  9. Waberoya

    Waberoya JF-Expert Member

    #9
    Feb 3, 2012
    Joined: Aug 3, 2008
    Messages: 8,470
    Likes Received: 758
    Trophy Points: 280
    kwani haujajua tabia zetu watanzania??
     
  10. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #10
    Feb 3, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,339
    Likes Received: 1,012
    Trophy Points: 280
    Mkuu hizo hoja hazijibiki!

    Nakuongezea moja?: Hatima ya Babu wa Samunge na utafiti wa dawa zake kama zinatibu magonjwa sugu uliishia wapi?
     
Loading...