Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tukumbushane enzi hizo... za sekondari

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mwenda_Pole, Mar 12, 2010.

  1. Mwenda_Pole

    Mwenda_Pole JF-Expert Member

    #1
    Mar 12, 2010
    Joined: Jul 5, 2008
    Messages: 256
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Nakumbuka enzi zile ukifika form III tu katika somo la kiingereza unaanza rasmi
    kusoma vile vitabu vya Waandishi mahiri wa Africa kwa ajili ya mtihani wa kidato cha nne.

    Nimekumbuka sana hivi vitabu

    Song of Lawino mwandishi Okot p'Bitek
    The River Between - Ngugi wa Thiong'o
    Weep Not, Child - Ngugi wa Thiong'o
    This Time Tomorrow- Ngugi wa Thiong'o
    Things Fall Apart - Chinua Achebe
    No longer at Ease - Chinua Achebe
    A Man of the People - Chinua Achebe
    Mine Boy - Peter Abrahams
    List inaendelea na kuendelea...
    mdau wewe unakumbuka kitabu gani..?? unaweza kuongezea list..
     
  2. Al Zagawi

    Al Zagawi JF-Expert Member

    #2
    Mar 13, 2010
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 1,462
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Three Suitors, One Husband............Guilaume Oyono Mbia
    Meeting in the dark...........................James Ngugi(huyu baadae alikuja kujiita Ngugi wa Thion'go
    The African Child...............................Peter Abrahams
     
  3. M

    Mtata Member

    #3
    Mar 13, 2010
    Joined: Jan 3, 2008
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ngoswe
    Shida
    Penzi kitovu cha Uzembe

    Waandishi siwakumbuki!
     
  4. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #4
    Mar 13, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,792
    Likes Received: 2,193
    Trophy Points: 280
    Is it possible
    Great ponds
     
  5. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #5
    Mar 13, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    A GRAIN OF WHEAT...!hii ni sisi wa siku nyingi kidogo.georgieporgie hapa najua keshapotea
     
  6. K

    Kituko JF-Expert Member

    #6
    Mar 13, 2010
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,948
    Likes Received: 1,087
    Trophy Points: 280
    HAWARA yA FEDHA
     
  7. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #7
    Mar 13, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,792
    Likes Received: 2,193
    Trophy Points: 280
    Duka la Kaya
     
Loading...