Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tukumbuke Zamani: Historia Ya Taifa Letu Katika Picha

Discussion in 'Jukwaa la Historia' started by Field Marshall ES, Aug 23, 2008.

  1. Field Marshall ES

    Field Marshall ES JF-Expert Member

    #1
    Aug 23, 2008
    Joined: Apr 27, 2006
    Messages: 13,887
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 0
    [​IMG]
    _________________

    Mwalimu (RIP)Baba Wa Taifa Hili, na Mkewe Mama Maria

    Wakuu Wote Jamii Forums, Heshima mbele!

    Katika hiki kipindi cha mapumziko nimeona sio vibaya tukijikumbusha historia yetu ya taifa katika picha, ninawaomba wakuu wote wenye picha interesting kisiasa kwa taifa letu, tuziweke hapa ili tujikumbushe na kuelemishana kidogo kuhusu taifa letu lilikotoka, unajua wananchi wasiojua walikotoka hawawezi kujua wanakokwenda.

    Ahsante wakuu.
     
  2. Field Marshall ES

    Field Marshall ES JF-Expert Member

    #2
    Aug 23, 2008
    Joined: Apr 27, 2006
    Messages: 13,887
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 0
    [​IMG]

    KAMA TULIVYOAHIDI TUNAENDELEA KULETA SIASA KATIKA PICHA.

    AHSANTE WAKUU! Na tutaendelea pole pole kuleta more, ningeomba tu kwa wale walionazo pia mziweke hapa!
     
  3. Mbogela

    Mbogela JF-Expert Member

    #3
    Aug 23, 2008
    Joined: Jan 28, 2008
    Messages: 1,367
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 48
    hiki kichwa unakiona hata kilivyopose kuwa kilikuwa serious hakuna tabasamu za uongo uongo kuwaibia watu.
     
  4. Kichuguu

    Kichuguu Platinum Member

    #4
    Aug 23, 2008
    Joined: Oct 11, 2006
    Messages: 8,058
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 48
    Kwenye picha ya pili Mwalimu alikuwa na Malecela? Najua hii ni picha ya miaka ya sitini
     
  5. Kichuguu

    Kichuguu Platinum Member

    #5
    Aug 23, 2008
    Joined: Oct 11, 2006
    Messages: 8,058
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 48
    Labda ni vizuri pia kujikumbusha muungano kwa vile uko kwenye msukosuko sasa hivi:


    [​IMG]

    Wino unaangushwa rasmi kuhalalisha muungano

    [​IMG]

    Maelezo ya picha hii yanaeleweka
    [​IMG]


    Nyerere anachanganya mchanga wa Zanzibar na Tanganyika kukamilisha zoezi la Muungano.

    [​IMG]

    Ndani ya bunge, Nyerere na Karume wanabadilishana hati za kisheria kukamilisha zoezi la muungano.
     
  6. Icadon

    Icadon JF-Expert Member

    #6
    Aug 23, 2008
    Joined: Mar 21, 2007
    Messages: 4,085
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
    TAZARA
     
    Last edited: Aug 23, 2008
  7. Icadon

    Icadon JF-Expert Member

    #7
    Aug 23, 2008
    Joined: Mar 21, 2007
    Messages: 4,085
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Nasubiri Comments za NN(Joke)

    Mar. 13, 1964
    [​IMG]

    [​IMG]
     
  8. Icadon

    Icadon JF-Expert Member

    #8
    Aug 23, 2008
    Joined: Mar 21, 2007
    Messages: 4,085
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    [​IMG]
    [​IMG]
     
  9. Icadon

    Icadon JF-Expert Member

    #9
    Aug 23, 2008
    Joined: Mar 21, 2007
    Messages: 4,085
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    [​IMG]
    [​IMG]
    Derek Bryson
     
  10. Kichuguu

    Kichuguu Platinum Member

    #10
    Aug 23, 2008
    Joined: Oct 11, 2006
    Messages: 8,058
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 48
    Hiyo picha ya Michael Jackson na Rais Mwinyi imenikumbusha mie mwaka 1979 wakati Mohammed Ali alipokuja Tanzania kwa niaba ya serikali ya Marekani kutushawishi tususie michezo ya olimpiki ya mwaka 1980 iliyokuwa inafanyika Moscow. Pale uwanjani alikumbana na Mheshimiwa Mwambungu ambaye nadhani alikuwa mkurugenzi fulani kwenye wizara iliyokuwa inahusika na michezo, wakakunjiana mashati kama ionekanavyo kwenye picha mojawapo hapa.

    [​IMG]

    [​IMG]
     
  11. Rev. Kishoka

    Rev. Kishoka JF-Expert Member

    #11
    Aug 23, 2008
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 4,523
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 38
    [​IMG]

    AHM: Bwana Jacksoni, wanangu Husseni na Abbasi wanataka uwafundishe ati ile muniwaki, unateleza na kiuno laini..
    MJ: Ahh, walete tu, bado wana maungo machanga na laini?
     
  12. S

    Son of Alaska JF-Expert Member

    #12
    Aug 23, 2008
    Joined: Jun 2, 2008
    Messages: 2,822
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    this man Nyerere,kumbe ameshatokea katika cover ya TIME magazine,kumbe hii mutu ilikuwa,a mover and shaker katika world affairs,unlike what we are made to believe from some quarters
     
  13. Kitia

    Kitia JF-Expert Member

    #13
    Aug 23, 2008
    Joined: Dec 2, 2006
    Messages: 419
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tunaomba captions.
     
  14. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #14
    Aug 23, 2008
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 12,127
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 48
    FMES na wote mliochangia hizi picha thanks a million!
     
  15. Mwiba

    Mwiba JF-Expert Member

    #15
    Aug 23, 2008
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 7,619
    Likes Received: 141
    Trophy Points: 63
    Mtakumbuka mengi kwani hata maiti hukumbukwa na ikiwa kunahitajika uchunguzi wakaenda kufukuliwa. Na Uchunguzi kufanyika na ushahidi kukubaliwa.Na haki kutendeka.
    Naona karibu mtaiona miti yote inateleza.
     
  16. O

    Ogah JF-Expert Member

    #16
    Aug 23, 2008
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 6,561
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 38
    .........wacha masikhara wewe, waache watu watupatie kumbukumbuku.........ni muhimu.....
     
  17. T

    Tujisenti JF-Expert Member

    #17
    Aug 23, 2008
    Joined: May 21, 2008
    Messages: 331
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 16
    Kweli ni vizuri kukumbuka tuliotoka

    [​IMG]
     
  18. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #18
    Aug 23, 2008
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 44,658
    Likes Received: 1,201
    Trophy Points: 113
    LOL! Kumbe enzi hizo Malecela kuna wakati alikuwa anamshikia Mwalimu kifimbo chake? :) Imenifurahisha sana picha hiyo. Wakati ule Tanzania kulikuwa hakuna mafisadi siyo kama siku hizi hata Rais wa nchi anaamua kufanya ufisadi dhidi ya nchi yake!
     
  19. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #19
    Aug 23, 2008
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,661
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 63
    Nimejitahidi kuzipunguza ukubwa pics na kuzifanya zionekane kwa unregistered users.

    Wasiojisajili ni vema wajisajili wakati mwingine!
     
  20. Icadon

    Icadon JF-Expert Member

    #20
    Aug 23, 2008
    Joined: Mar 21, 2007
    Messages: 4,085
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    [​IMG]

    [​IMG]
    [​IMG]
     

Share This Page