Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tukumbuke Kidogo: Is It Possible Today??

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Elli, Nov 1, 2011.

  1. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #1
    Nov 1, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,743
    Likes Received: 4,484
    Trophy Points: 280
    Naamini walio wengi (sio wote) mlisoma kitabu chenye Title " Is It Possible?" na kile kingine cha " This Time Tomorrow"
    Basi siku moja Jamaa akawa anakanyatia kabinti kamoja ambako alikua anasoma nako sekondari za enzi hizo ambazo mnakutana likizo kwa likizo tu; kufika home Jamaa akamkuta Mzee (Baba wa Binti) ambaye ni mkali sana hasa linapokuja suala la mabinti zake.

    Jamaa kuona hivyo akili ikamjia kichwani fasta akasalimia kwa heshima zote na akaomba kuonana na Jane (si jina halisi) kwani amefuata kitabu; Jane akaitwa huku wazazi wa binti wakiwepo; Jamaa akamuuliza Jane;

    Jamaa: Hivi Jane una kile kitabu cha Literature cha " Is It Possible Today?" (Today aliiongezea tu ili kuweka mambo sawa)
    Jane: mmh mbona hicho sina labda kile cha "This Time tomorrow"

    Jamaa akawa ameshafikisha ujumbe kwa Jane na kuondoka salama usalimini eneo la tukio huku Mzee akiwasifia watoto hawa kwa kupenda kusoma; Mzazi kuwa makini
     
  2. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #2
    Nov 1, 2011
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Mhhh, hiyo kali mkuu! Ujumbe umefika bila kushtukiwa! Iko poa.
    Angeweza kuongezea kuwa: Ni vizuri kusoma "No longer at ease" ili tusijeshindwa kujibu maswali ya "the river between"!
     
  3. A

    ATUTA Member

    #3
    Nov 1, 2011
    Joined: Oct 31, 2011
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    I see mmenikumbusha mbali sana na hako kamtindo ila mm nilimjibu jamaa "NO LONGER AT EASE"
     
  4. mysteryman

    mysteryman JF-Expert Member

    #4
    Nov 1, 2011
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 987
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hahahaha dah technique safi kabisa
     
  5. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #5
    Nov 1, 2011
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Haaaa haaaa,angestukiwa cjui pangechimbikaje lol!
     
  6. Mess

    Mess JF-Expert Member

    #6
    Nov 1, 2011
    Joined: Mar 2, 2009
    Messages: 666
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mmegundua kuwa nyuma kutamu eee? Sasa msilalamike sana
     
  7. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #7
    Nov 1, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,743
    Likes Received: 4,484
    Trophy Points: 280
    Tungo tata Mpwa.....
     
  8. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #8
    Nov 1, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,743
    Likes Received: 4,484
    Trophy Points: 280
    Dingi darasa la nne la mkoloni halafu alikua bonge la kilaza
     
  9. Masika

    Masika JF-Expert Member

    #9
    Nov 1, 2011
    Joined: Sep 18, 2009
    Messages: 731
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Kwa wazee wa zamani hiyo sawa lakini siku hizi ungeshtukiwa(joke)
     
Loading...