Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tukubaliane tu "WANAUME WENGI JF - MMU NI VICHECHE"

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by GAZETI, Dec 25, 2011.

  1. GAZETI

    GAZETI JF-Expert Member

    #1
    Dec 25, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 2,906
    Likes Received: 243
    Trophy Points: 160
    Mara nyingi nimekuwa nikifuatilia Thread na Comment zinazotolewa
    na pande hizi mbili na kujaribu kuzilinganisha. Nimegundua kuwa wanaume
    wanaopatikana hapa JF- MMU ni Malaya ah! samahani ni vicheche sipendi kuzianika
    baadhi ya Thread hapa au majina ya watu wanaoongoza kwa tabia hiyo
    isipokuwa kila mmoja ni shahidi.

    Mfano Mwanaume anaweza kupost Thread kuhusu wanawake wa Mbeya, Atawaelezea
    kiunaga ubaga jambo linalothibitisha kuwa katembea na zaidi ya mmoja. Mwingine
    atakwambia ah! wanawake wa mkoa fulani bwana wako hivi kitandani yaani
    lugha anayoileta ni wazi kuwa katembea na mwanamke zaidi ya mmoja.

    Pia zipo Comment ambazo mtu anakwambia tu huyo kandamiza kisha achana nae,
    yaani ni wazi kuwa huyu mtu yuko hivyo. Kwa wanawake si jambo la kawaida sana
    kukuta wakisifia wanaume wa mkoa huu na huu labda huko ma mambo ya kk....
    Sasa sijui ndo kusema wanaume ndo vicheche zaidi?
    Nakusudia wanaopatikana hapa MMU.
    Krismas njema waungwana.
     
  2. obsesd

    obsesd JF-Expert Member

    #2
    Dec 25, 2011
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 1,226
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    huh, aisee no comment, including you au?
    ila ngoja waje me napita 2 hapa.
    hata the boss jaman?
     
  3. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #3
    Dec 25, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Umejuaje vicheche labda na wewe kicheche maana mchawi anamjua mchawi mwenzie.
     
  4. Mwali

    Mwali JF-Expert Member

    #4
    Dec 25, 2011
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Ngoja waje. :popcorn:
     
  5. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #5
    Dec 25, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,096
    Likes Received: 5,664
    Trophy Points: 280
    kweli kasoro mimi hapa
     
  6. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #6
    Dec 25, 2011
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 462
    Trophy Points: 180
    wewe mwenyewe ndo kicheche halafu neno kicheche ni mahususi kwa mademu kwa wanaume jina linalotambulika rasmi ni 'kiwembe'. Nitarudi baadae
     
  7. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #7
    Dec 25, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    wewe ni ke au me?
     
  8. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #8
    Dec 25, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Anapakatwa huyu
     
  9. kanyagio

    kanyagio JF-Expert Member

    #9
    Dec 25, 2011
    Joined: Dec 10, 2009
    Messages: 957
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    umejuaje wanachoandika wanakimaanisha?
     
  10. marida

    marida Senior Member

    #10
    Dec 25, 2011
    Joined: Oct 27, 2011
    Messages: 168
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kama kweli vile...ki ki ki ki.
     
  11. Victoire

    Victoire JF-Expert Member

    #11
    Dec 25, 2011
    Joined: Jul 4, 2008
    Messages: 8,576
    Likes Received: 2,487
    Trophy Points: 280
    Usichukue siriaz saana,wengine wanaandika tu,ni ngumu kudhibitisha kama yote wayaandikayo ni kweli
     
  12. K

    Kubingwa JF-Expert Member

    #12
    Dec 25, 2011
    Joined: Apr 23, 2010
    Messages: 502
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Zote anazo!
     
  13. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #13
    Dec 25, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 155
    Trophy Points: 160
    "Don't take JF too seriously" Source: Kaizer :rain:
     
  14. amulson

    amulson Member

    #14
    Dec 25, 2011
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 53
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Kuchangia hoja haina maana wewe ni mtendaji, be careful dada/kaka sio kila linenalwo ndio litendalwo. Sometimes watu wanachangia kutoa views zao hiyo haina maana ni wahusika, usitutuhumu
     
  15. Kiraka

    Kiraka JF-Expert Member

    #15
    Dec 25, 2011
    Joined: Feb 1, 2010
    Messages: 2,121
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Wewe una uhakika gani kuwa wanaotoa hizo comment ni wanaume? Mfano mimi pia huwa napiga nachapa lapa, lakini natania kwa kutumia hii ID yangu, kwenye ile nyingine mimi ni Shostito, sasa huoni kuwa conclusion yako ni invalid. Mfano waweza amini kuwa Fidel80 ni Bi Kidude? Na Husninyo ni Nkapa?
     
  16. chriss brown

    chriss brown JF-Expert Member

    #16
    Dec 25, 2011
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 292
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni ukweli asilimia 90%.ten percent free marks.
     
  17. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #17
    Dec 25, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    be warned
    big mama is watching you

     
  18. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #18
    Dec 25, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Wengine hua wanaandika tu kupata sifa jamvini ila huko mitaani wametulia kama maji ya mtungi.
     
  19. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #19
    Dec 25, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    he he he limempata kakalia pembe la MMU akidhani mwiba

    atajiju, aje tandale wamfunde

     
  20. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #20
    Dec 25, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    am the siriest person in jf
    kila kitu nakibeba kama kilivyo

     
Loading...