Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tukubali tusikubali Chadema inakua

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Quinine, Dec 14, 2010.

  1. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #1
    Dec 14, 2010
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 6,476
    Likes Received: 2,492
    Trophy Points: 280
    Juzi kulikuwa na Kamati kuu za vyama viwili vikuu vya CDM na CUF lakini inayozungumzwa na kujadiliwa zaidi ni CC ya Chadema. Tukubali ukweli Chadema inakua karibu kitakuwa baba wa mageuzi ni ukweli wa uchungu kwa ndugu zangu.
     
  2. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #2
    Dec 14, 2010
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    bravoooo
     
Loading...