Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tukubali!Kuna watu wameumbwa na kuumbika...!!!

Discussion in 'Jamii Photos' started by Xkalinga, Mar 24, 2011.

  1. Xkalinga

    Xkalinga Senior Member

    #1
    Mar 24, 2011
    Joined: Sep 10, 2010
    Messages: 123
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuna watu huwa wanapinga kila kitu,nataka niwaone watakao kosoa uumbaji huu wa muumba.Kwa mambo binafsi ya ndani hatujui ila kwa uzuri wa nje,sura nzuri,muonekano bomba, urembo halisia,kiuno cha nyigu,pozi n.k nadhani hakuna wa kupinga kwamba mdada kaumbika...!!labda chuki binafsi tu.Weka maksi
    <?xml:namespace prefix = o ns = "urn:schemas-microsoft-com:eek:ffice:eek:ffice" /><o:p> View attachment 25623 </o:p>
     
  2. samanya

    samanya Member

    #2
    Mar 24, 2011
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 48
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Da!!!anapatikana mitaa ipi Huyu kiumbe?
     
  3. dracula

    dracula Member

    #3
    Mar 24, 2011
    Joined: Sep 4, 2008
    Messages: 64
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    haendi chooni???? kama ndivyo basi mzuri kweli
     
  4. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #4
    Mar 24, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Beauty is in the eyes of a beholder. Kwa vigezo vyangu she is only 3.5% beautiful
     
  5. M

    Marytina JF-Expert Member

    #5
    Mar 24, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    kaumbika si mchezo.Nikijifananisha naye ntaanza kujihisi mimi sio mwanamke
     
  6. Utamaduni

    Utamaduni JF-Expert Member

    #6
    Mar 24, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 1,050
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 145
    ni wa kawaida sana, labda hiyo rangi ndio inawachanganuya.

    Kwa vigezo vyangu, uzuri wake ni 0.04%
     
  7. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #7
    Mar 24, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    61180_1198329536240_1768586741_410751_3218015_n.jpg
    26793_1367340666958_1334933232_1011657_352535_n.jpg
    27218_1416607218591_1334933232_1119549_7918059_n.jpg
     
  8. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #8
    Mar 24, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Nauliza hiviii,uzuri wa mwanamke siku hizi ni makalio ?
     
  9. super thinker

    super thinker JF-Expert Member

    #9
    Mar 24, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 369
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    aisee huyo mtoto si mchezo..............bt cdhani kama ana kitu extra saaaaaaaaaaana kumzidi huyu--mtazamo tu!!:juggle:
     
  10. g.n.n

    g.n.n JF-Expert Member

    #10
    Mar 24, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 413
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    we wa wapi mtoto mkali hivyo unampa asilimi hizo labda rudia kuangalia tena
     
  11. pangalashaba

    pangalashaba JF-Expert Member

    #11
    Mar 24, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 682
    Likes Received: 112
    Trophy Points: 60
    nimekubali!!!!!!!!!!! ila ungetuonyesha na miguu,hachelewi kuna mironjo ya hatari.
     
  12. shanature

    shanature JF-Expert Member

    #12
    Mar 24, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    kwenu wakikutuma mzuri utampeleka huyo,,,utachekwa
     
  13. Xkalinga

    Xkalinga Senior Member

    #13
    Mar 24, 2011
    Joined: Sep 10, 2010
    Messages: 123
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nilikuwa najiuliza ni kwa nini nzi anapenda vitu vichafu an hasa vinavyonuka,kwa mbaaaali naanza kupata majibu!!!
     
  14. S

    Strategizt Senior Member

    #14
    Mar 24, 2011
    Joined: Oct 16, 2009
    Messages: 158
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Utingo Clap clap clap the beuty is in the eyes of.......................... ila hicho kigezo cha 3.5 nahisi kama umempunja
     
  15. H

    Hongera New Member

    #15
    Mar 24, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Let give her 51% (Some thing above average)
     
  16. malkiory

    malkiory JF-Expert Member

    #16
    Mar 24, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 272
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Uzuri wa mwanamke ni tabia.
     
  17. Deodat

    Deodat JF-Expert Member

    #17
    Mar 24, 2011
    Joined: Sep 18, 2008
    Messages: 1,274
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Mzuri mke wangu tu! sijaona kama yeye, kama unabisha ni PM nikutumie picha!
     
  18. BinMgen

    BinMgen JF-Expert Member

    #18
    Mar 24, 2011
    Joined: Jun 18, 2008
    Messages: 1,777
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Kilichovutia naona ni huo ushuzi tu!!!
     
  19. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #19
    Mar 24, 2011
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145



    JF Kiboko yao, hivi humu wamo watu wenye uwezo wa kuona ushuzi duh....!!!
     
  20. m

    maggy mushy Member

    #20
    Mar 24, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wa kawaida sana hanipati hata kwa mbio
     
Loading...