Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tukubali au tukatae ushirikina upo ktk kutafuta kazi...

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by chitanda.nyoka, Jun 17, 2012.

  1. c

    chitanda.nyoka Senior Member

    #1
    Jun 17, 2012
    Joined: May 3, 2012
    Messages: 195
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndugu zangu me huwa siamini ushirikina hla kwa tukio hili naamini upo coz tuliitwa kwenye interview na jamaa akanambia twende kongowe kwa babu yake hili tufanikiwe maana interview ilikua 1 tu ya oral na jamaa english utata.

    Alivyorudi toka kwa babu akanambia nimeshapata kazi hata nicpoenda kesho yake tunaenda kwenye interview tumeitwa wote tumefanya usaili mpaka tunamaliza jamaa hajaitwa akamfuata secretary kumuuliza akamuonyesha cv yake ipo kwa waliofanya usaili baada ya siku 3 kapgiwa cm kala shavu, nikamkumbuka mandojo na domokaya tunaweza kulia na mola kumbe wanga nao wana mix
     
  2. Nyambala

    Nyambala JF-Expert Member

    #2
    Jun 17, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 4,468
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Wewe bwana mdogo, kama hujafahamu bado kwamba hayo mambo ya kishirikina ni ya kijinga, na yanawahusu wajinga na simply do not exist basi hata hiyo shule uliyosoma haijakusaidia na ndio kiini hasa cha kushindwa intavyuuu!!!! Kizazi gani hiki hapo Bongo??????, cry my beloved country!!!!!!!!!!!
     
  3. salosalo

    salosalo JF-Expert Member

    #3
    Jun 17, 2012
    Joined: Jun 7, 2012
    Messages: 560
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Huu ni uongo mtupu, kama hivyo jamaa anatafuta kazi ya nini? si aende kwa babu akute akaunti zake zote zimejazwa pesa benki? MUONGO MKUBWA WEWE, LO!
     
  4. C

    Chinga boy JF-Expert Member

    #4
    Jun 17, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 416
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Ccm huyo kichwa kimejazwa ujinga
     
  5. m

    mbweta JF-Expert Member

    #5
    Jun 17, 2012
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 600
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Jaman uchawi upo sio kisa umesoma ndo useme uchawi hamna dini zenyewe zinakubali uchawi upo. Then si mnamkumbuka Chenge alichofanya nae ni msomi wa Havard...
     
  6. n

    ngindo Member

    #6
    Jun 17, 2012
    Joined: Oct 8, 2011
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nalo neno
     
  7. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #7
    Jun 17, 2012
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,244
    Likes Received: 1,458
    Trophy Points: 280
    Kwanza ukubali ukatae UCHAWI UPO,

    Tatizo linakuja kwa waamini, kama wewe unaamini uchawi ktk shughuli na maisha yako basi kila ufanikiwalo utaliitia jina la mwanadamu tu,

    Kama wewe imani yako ipo kwa Mungu basi yakupasa kila ulifanyalo liwe na baraka za muumba!

    Hata maandiko ya kiroho yasema, aheri kuchagua upande wa kwenda, kama ni moto basi kuwa moto kweli na kama ni baridi basi kuwa baridi hasaaa!

    Si busara kuwa katikati!
     
  8. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #8
    Jun 17, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,253
    Trophy Points: 280
    Na inabidi arudi kwa babu kila baada ya muda gani ili ku-maintain kazi? Manake report kwa wafadhili hazidanganyi atii
     
  9. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #9
    Jun 17, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,448
    Likes Received: 413
    Trophy Points: 180
    Si hapo sasa, unaenda kwa mganga eti akupe utajiri, wakati huo yeye anakutoza hela, si ajitengenezee kwanza!!!
    The unseen is illustrated by the seen.
     
  10. c

    chitanda.nyoka Senior Member

    #10
    Jun 17, 2012
    Joined: May 3, 2012
    Messages: 195
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hawa wanaongea kujifurahisha unaweza ukakuta wana chale mpaka kwenye masabuli
     
  11. c

    chitanda.nyoka Senior Member

    #11
    Jun 17, 2012
    Joined: May 3, 2012
    Messages: 195
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hata kama mtu unaenda kwa wazee lazima vigezo uwe navyo anakusaidia kwenye competition wenzetu wanaletwa na baba zao na vi memo uswahilini wanapga mawe kwenda mbele mpaka mtu anamsahau mwanae ww unafikiri mtu anaeenda kwa mganga na ww unaeenda kwa mchungaji anaetoa misukule wanatofauti gani wote wanatumia nguvu za giza au sababu yule anavaa suti?
     
  12. S

    Sanga n. Member

    #12
    Jun 17, 2012
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 51
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa msomi na mtu yeyote mwenye akili timamu sidhani kama anaweza kufanya jambo la kijinga kama hili
     
  13. M

    Mudamali Member

    #13
    Jun 17, 2012
    Joined: Jun 15, 2012
    Messages: 52
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Waganga nao ni wajanja, wakati unaingia nao mkataba wanaweza wasikwambie kitu, au anawesema utamletea mbuzi.
    Utakapo rudi mara ya pili ndipo utaambia unatakiwa kumtoa kafara mama yako au mwanao. Wanajua wakisema mapema wateja watakataa kuingia nao mkataba.
    upo apo?
     
  14. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #14
    Jun 17, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    kweli nimekubali, ujinga ni mzigo
     
  15. H

    Hute JF-Expert Member

    #15
    Jun 17, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 3,523
    Likes Received: 434
    Trophy Points: 180
    unatakiwa kujua kuwa, waganga na wachawi etc wapo, na uchawi unafanya kazi kabisa, nimeshuhudia...lakini una garama yake, unaweza kufurahia kwa muda, muda wa majonzi utajuta kwanini ulilianzisha......garama yake ni ngumu sana. kuna jamaa mmoja alikuwa polisi, yeye alikuwa kiboko kupambana na majambazi, ukimpiga risasi haiiingii, nimeshuhudia watu wengi tu majambazi unapiga risasi inadunda kabisa mchana kweupeee, kuna mganga wao alikuwa kibondo...kwa wale wa kigoma etc na rwanda/burundi wanajua haya mambo sana....lakini masharti yake, ndo unakuta ni kulala ma mama yako mzazi, binti yako, kula maviii, kulala ma vitoto vidogo ndo ubakaji unaambiwa mtu kabaka katoto ka miaka miwili etc.....na kweli ukifanya hivyo unafanikiwa, na ukishindwa unakufa au unakuwa chizi etc, na kuna wakati sasa mganga wako akifa ndo unabaki na mzigo wa ajabu hutajua hata kwa kupeleka.....
     
  16. Las Mas Bobos

    Las Mas Bobos JF-Expert Member

    #16
    Jun 18, 2012
    Joined: Jun 15, 2012
    Messages: 993
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Upo uwezekano yule mjamaa aliyelala na katoto ka miaka 9 alitumwa na mganga eeh?!
     
  17. H

    Hute JF-Expert Member

    #17
    Jun 18, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 3,523
    Likes Received: 434
    Trophy Points: 180
    hivi mtu mwenye akili timamu kabisa anaweza kufanya mapenzi na katoto ka miaka miwili, mitatu hata sana na kumi etc, wengine wanabaka katoto ka mwezi mmoja...kama si ushirikina unafkiri itakuwa ni nini? wengi wa wanaofanya hivyo, wakifanyiwa interrogation yaani kipigo cha polisi huwa wanaelekeza hadi mganga yupi alisema wakafanye hivyo.
     
  18. M

    MBOMBO Member

    #18
    Jun 18, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    uchawi kwamba ati utakuwezesha uchaguliwe kwenye intavw... Hii ni imani tu kama. Unajua kadiri unavyoji-tune ndivo ivyo system za mwili zinaji-adjust kufuatana na kitu unachokiamini. Kama ukiamini huwezi kufanikiwa bila uchawi, mwili wote -kuanzia ubongo hujitune kufeli. maana syestem inatoa OUT-PUTS kulingana na INPUTS ulizoijaza. Kumbukeni maandiko "Huwezi kuchuma tini katika mizabibu" Ukipanda mahindi huwezi vuna choroko katika hayo
     
  19. Askari wa miguu

    Askari wa miguu JF-Expert Member

    #19
    Jun 18, 2012
    Joined: Dec 14, 2011
    Messages: 334
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jaribu na ww kwa mganga ucachwe nyuma
     
  20. T

    TUMY JF-Expert Member

    #20
    Jun 18, 2012
    Joined: Apr 22, 2009
    Messages: 706
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    huyo anakuzingua hakuna kitu kama hiyo.
     
Loading...