Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tuko wangapiii! Tulizana mwenzangu!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by hasason, Sep 20, 2012.

  1. hasason

    hasason JF-Expert Member

    #1
    Sep 20, 2012
    Joined: Sep 19, 2012
    Messages: 1,454
    Likes Received: 500
    Trophy Points: 280
    Jaman matangazo ambayo yana viwango vya kuitwa tangazo ni haya mawili ya tacaids lile la hotelin yan usiseme hili la benz ndo pasua kichwakabisa mmh! yan wanachitiana mpaka gar inabomoka!!
    Good creativity!
     
  2. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #2
    Sep 20, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,247
    Trophy Points: 280
    Ni kweli ni kifungua macho. Ukiuwaza mtandao wa ngono, inasaidia hata walau kwenye matumizi ya condom kwenye umaaluni wako!
     
  3. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #3
    Sep 20, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,320
    Likes Received: 2,486
    Trophy Points: 280
    Dah huwa yananifurahisha sana...
     
  4. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #4
    Sep 20, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,631
    Likes Received: 2,814
    Trophy Points: 280
    Yanakufurahisha tu....? Vipi ujumbe hupati?
     
  5. Penelope

    Penelope JF-Expert Member

    #5
    Sep 20, 2012
    Joined: Aug 23, 2012
    Messages: 330
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Ni kweli matangazo hayo mi yananivutia kutokana na ujumbe pia,sababu inaeleza ukweli uliopo katika mahusiano,natamani tungekua tunasikia na kufanyia kazi manake mapenzi ya siku hizi ni balaa tupu!
     
  6. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #6
    Sep 20, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145

    Nakubaliana na yeye tangazo ni zuri sana, lakini hili ndilo swali la msingi la kujiuliza, ujumbe kaupata? Ameshajiuliza wapo wangapi? Au tunaangalia na kuvutiwa na matangazo na kusahau kila kitu baada ya hapo?
    Katavi nimelipenda swali lako!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  7. Mahmetkid

    Mahmetkid JF-Expert Member

    #7
    Sep 20, 2012
    Joined: Apr 20, 2012
    Messages: 552
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 45
    All these advatisement was designed West Africa at 2006, but current we use us.
    How far back we are?
     
  8. hasason

    hasason JF-Expert Member

    #8
    Sep 20, 2012
    Joined: Sep 19, 2012
    Messages: 1,454
    Likes Received: 500
    Trophy Points: 280
    hakuna jipya chini ya jua sang masanja!
     
  9. Asulo

    Asulo JF-Expert Member

    #9
    Sep 20, 2012
    Joined: Jun 25, 2012
    Messages: 733
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Wengi wetu tumekuwa na desturi ya kuangali au kusikia matangazo kama hayo na kufurahi tuu..ila tunakuwa wazito sana kuyafanyia kazi.
    Yatupasa tubadilike,watu wanatumia mbinu nyigi kuhakikisha kuwa ujumbe unafika na unaeleweka vyema kwa hadhira,hivyo tuutendee kazi.
     
  10. Mahmetkid

    Mahmetkid JF-Expert Member

    #10
    Sep 20, 2012
    Joined: Apr 20, 2012
    Messages: 552
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 45
    Even there is no new under the sun, but let modernised our things according to the current development
     
  11. Root

    Root JF-Expert Member

    #11
    Sep 20, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 18,477
    Likes Received: 3,482
    Trophy Points: 280
    tatizo sisi tunafurahia matangazo likiisha basi hatujifunzi kwenye matangazo na mm naona haya matangazo yanatuasa tuache network kwwnye mapenzi kwani hushusha production,magonjwa,familia kutengana,watoto kujaa mitaani,kumkosea Mungu
     
  12. lara 1

    lara 1 JF-Expert Member

    #12
    Sep 20, 2012
    Joined: Jun 10, 2012
    Messages: 14,801
    Likes Received: 5,360
    Trophy Points: 280
    Mi yananiboa kinoma coz yanafanya mtandao kama kitu cha kawaida!!!! Si ishu ya kushangaza tena! Like its a fashion!!!!
     
  13. mkonowapaka

    mkonowapaka JF-Expert Member

    #13
    Sep 20, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 1,467
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    mapenzi ni bain aya watu wawili......wewe utatulizana mwenzako anakufanyia featuring huko nje!!!!!!!tena kavu......maisha tunayoish ni ya kubahatisha..ukiona hujaupata ushukuru tu kuwa haujakutana na mwenye nao.....na kondom haijaamua kukupasukia!
     
  14. Shixi889

    Shixi889 JF-Expert Member

    #14
    Sep 20, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 322
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 45
    mmmhhhh!!!!kweli usemalo ni kazi sana we unajitahidi kutulizana mwenzio ndo kwanza anahangaika!!!
     
Loading...