Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

..tuko wangapi..?@Preta

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by mtu chake, Aug 15, 2012.

  1. mtu chake

    mtu chake JF-Expert Member

    #1
    Aug 15, 2012
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,854
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 160

    na hii list ina wahusu wote wenye wanawake zaidi ya mmoja..mie wangu ni Preta tu..lkn kuna watu wana nivamia mipaka nia yao ni kuchimba gesi na mafuta ninayo yapata toka kwa Preta..nao ni. TANMO. Kaizer...
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #2
    Aug 15, 2012
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,107
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Preta, nini tena hii kitu??
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  3. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #3
    Aug 15, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,791
    Likes Received: 2,189
    Trophy Points: 280
    mi sijui....aseme wakati niko nae tunakuwaga wangapi.....sikubali leo....
     
  4. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #4
    Aug 15, 2012
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Wakati mnakutana mlikuwa wangapi?? Hao wa pembeni wanakuhusu nini hasa???
     
  5. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #5
    Aug 15, 2012
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  6. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #6
    Aug 15, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    Nini kinaendelea hapa? Nilikuwa mmu mtu akaniPM mtu chake kakumbwa na mkasa,upi huo?
     
  7. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #7
    Aug 15, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,791
    Likes Received: 2,189
    Trophy Points: 280
    hivi umeshalipa huo mkopo wa benki.......?
     
  8. mtu chake

    mtu chake JF-Expert Member

    #8
    Aug 15, 2012
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,854
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 160
    ...anko Bishanga...kuna watu wamevamia mpaka wangu.( Preta)...wanataka kuchimba gesi na mafuta nao si wengine..ni TANMO..na Kaizer.....nimesema sikubali ...patachimbika...
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  9. mtu chake

    mtu chake JF-Expert Member

    #9
    Aug 15, 2012
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,854
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 160
    ...bebii mie najua tuko wenyewe..lkn naona kuna watu wana vamia mpaka wetu...hakika sitakubali katika hili..nitaua mtu mie...
     
  10. mtu chake

    mtu chake JF-Expert Member

    #10
    Aug 15, 2012
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,854
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 160
    tulikuwa wawili tu..nashangaaa hao wengine wametokea wapi..wewe subiri mtu atajisaidia dagaa
     
  11. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #11
    Aug 15, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    kwa Madame B ukiweka mita ya kuhesabu mko wangapi nahakika itazunguka itafika mwisho,itazunguka mara kibao mpaka itajam
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  12. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #12
    Aug 15, 2012
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145



    Yana mwisho hayo,nikishamtia mkononi atawasahau wote.....hahahahahahaha uko wapi Madame B
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  13. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #13
    Aug 15, 2012
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Sasa kama mlikuwa wawili hao wengine wewe umewaona wapi na umewatoa wapi kama sio umbea?? Utasutwa
     
  14. mtu chake

    mtu chake JF-Expert Member

    #14
    Aug 15, 2012
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,854
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 160
    ..si bure@ Dena Amsi..utakua na undugu na TANMO...naomba utuache mie na mai bebii wng
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  15. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #15
    Aug 15, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    unamfahamu Ruhazwe JR huyu alikua anatoka na Madame B ambaye alikua anatoka na Junior. Cux huyu naye alikua anatoka na Preta,ambaye aliwaikutoka na Bishanga,huyu naye ni mtu wa totozi kwakua analishugamami Kongosho ,anawakutokea out Catherine ambaye alikua na Judgement kabla ajambeba Beibe nastry,na hutoka kwa siri na BADILI TABIA ambaye anachukuliwa na Erickb52 huyu kumbuka alifumaniwa na Mwali wakati naye alikua anatoka na @St. Paka Mweus ambaye hutoka kisili na cacico CUTE FirstLady sweetlady .JE TUKO WANGAPI?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  16. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #16
    Aug 15, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,313
    Likes Received: 3,111
    Trophy Points: 280
    kamfumania Preta na pedeshee


     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  17. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #17
    Aug 15, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,313
    Likes Received: 3,111
    Trophy Points: 280
    jamani mbona mnataka kuniharibia ndoa? mie niko na Asprin pekee, pamoja na wake wenzangu cacico na Yummy chini ya usimamizi wa Kongosho...


     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  18. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #18
    Aug 15, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    yaliyokusibu?? kumsema hubby wetu kimafumbo?? mtu chake mzima wewe?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  19. mtu chake

    mtu chake JF-Expert Member

    #19
    Aug 15, 2012
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,854
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 160
    ..mie mzima wa afya. cacico..ila kuna watu wanataka nife kwa presha humu.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  20. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #20
    Aug 15, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,765
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Dogo hebu tuliza mzuka,, Preta ni wa kwako peke yako.
    Wengine ni wapita njia tu, wala hatukai..
    Hujambo lakini?
     
Loading...