Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tuko tayari kupoteza jimbo kuliko kuendelea na mafisadi-nnape nauyee

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pdidy, Aug 2, 2011.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Aug 2, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,616
    Likes Received: 1,644
    Trophy Points: 280
    Mmh jamani kama si hizi kazi wengine ndio tunasoma magazeti mida hii naona kijana nnape
    anazidi kuwaka na ari yake naamini mwisho atarudi chadema..kijana nimempenda alipowambia waandiishi aturudi nyuma
    tuko radhi kupoteza jimbo lakini atuitaji kukaa na watu wachafu hata biblia inasema jicho moja likikupeleka motoni
    ufanyaje so kwa hili naawambia kama si kuwa na tofauti na baadhi ya watu majibu yangetoka leo hii lakini wameombwa
    mpaka septrmber...ila si mbali tuvumiliane tu kwa hili..kuna uchafu mwingi tu tukishamaliza wale mapapa tunanzaa
    na pelege/kambare na uhakika wale wote waliowekwa na hao mapapa awatabaki tunaitaji chama bora na sio bora chama
    duh nilikuwa wapi sikusoma toka asbh
    kijana kama uko makini mungu akusaidie usiwe kama chris mtikila
     
  2. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #2
    Aug 2, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    &lt;br /&gt;<br />
    &lt;br /&gt;<br />
    another paradox, the heading unmatchs its content
     
  3. Ruge Opinion

    Ruge Opinion JF-Expert Member

    #3
    Aug 3, 2011
    Joined: Mar 22, 2006
    Messages: 1,483
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Vuvuzela tu. Wataendelea kusogeza mpaka 2015. Wote ni magamba hakuna wa kumuonyesha kidole mwenzie.
     
  4. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #4
    Aug 3, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Hana jipya huyo mtoto. Kwanza yeye mwenyewe ni gamba lililooza kabisa kuliko Makamba Sr. Ninachoendelea kuamini ni kwamba Mungu ameamua ccm ife na amemtuma Israel mtoa roho (nape) aifanye hiyo kazi baada ya mtangulizi wake (Makamba) kukamilisha aliyotumwa akisaidiwa na TH!
    Naamini kabisa kwamba, ukombozi wa taifa hili utapatikana wakati ccm ikiwa chini ya uongozi huu!
     
Loading...