Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tuko pamoja wanajf kama mkwere na ufisadi

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by mpalu, Sep 15, 2010.

  1. mpalu

    mpalu JF-Expert Member

    #1
    Sep 15, 2010
    Joined: Sep 15, 2010
    Messages: 2,465
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    WANAJF tuko pamoja sana kwenye forum hii ya kijanja nimekuwa nikiitembelea mara kwa mara sasa nimeona nijitupe uwanjani rasmi.Naomba ushirikiano wenu wakongwe pamoja na wachanga wenzangu.PAMOJA SANA
     
  2. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #2
    Sep 16, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,631
    Likes Received: 2,814
    Trophy Points: 280
    Mmmh haya karibu!
     
  3. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #3
    Sep 16, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Karibu!
    Mpalu unaonyesha una hasira na rasilimali za nchi yako!
    lAKINI NIKWAMBIE, nategemea unayo kadi ya kupigia kura, basi soma taratibu forum hii utamjua wa kumpa kura yako 31/10/2010
     
  4. Smiles

    Smiles JF-Expert Member

    #4
    Sep 16, 2010
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 1,231
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Sasa tukuambie 'karibu' au 'karibu tena'.....................:confused2:
     
  5. mpalu

    mpalu JF-Expert Member

    #5
    Sep 16, 2010
    Joined: Sep 15, 2010
    Messages: 2,465
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Nishamjua kitambo sina haja ya kusoma sasa kama kawa SLAA FOR PRES....BRO
     
  6. mpalu

    mpalu JF-Expert Member

    #6
    Sep 16, 2010
    Joined: Sep 15, 2010
    Messages: 2,465
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Mkubwa sina haja ya kukaa chin nshakaa kitambo nikafakari na kugundua kwamba kama nchi ha2wezi kuendelea chini ya chama cha kihuni. Salama yetu ni kukitoa madarakani tu na wakati ndio huu haina haja ya kusubiri. Haiwezikani nchi kama Rwanda wa2shinde...TUPA MAFISADI KULE.
     
  7. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #7
    Sep 16, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Mpalu naona umekuja waluwalu kichizi.... dah, kweli mwaka wa uchaguzi mazee....
     
  8. mpalu

    mpalu JF-Expert Member

    #8
    Sep 16, 2010
    Joined: Sep 15, 2010
    Messages: 2,465
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    ni wavivu wa kufikiri na wenye uelewa mdogo ndio wanaowapa hawa manyanga'u kura zao +wasio jipenda
     
  9. mpalu

    mpalu JF-Expert Member

    #9
    Sep 16, 2010
    Joined: Sep 15, 2010
    Messages: 2,465
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    vyovyote vile upendavyo cha msingi isiwe karibu ya kifasadi ......................................................nashukuru
     
  10. mpalu

    mpalu JF-Expert Member

    #10
    Sep 16, 2010
    Joined: Sep 15, 2010
    Messages: 2,465
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    thx mzee wa lyamba lya mfipa
     
  11. mpalu

    mpalu JF-Expert Member

    #11
    Sep 16, 2010
    Joined: Sep 15, 2010
    Messages: 2,465
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    wana tuwe na uchungu na nchi yetu bila kuendeshwa na matukio
     
  12. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #12
    Sep 23, 2010
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,952
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    kwani alikuwepo?
     
  13. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #13
    Sep 23, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,210
    Likes Received: 5,775
    Trophy Points: 280
    Mkwere na ufisiadi dam dam. mda wetu umefika wa kula bata. mkwere hana lake tena
     
  14. coscated

    coscated JF-Expert Member

    #14
    Jan 17, 2011
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 1,184
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Umeona eee
     
Loading...