Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tuko Live - Chozi la Pinda na utawala wa Tanzania

Discussion in 'Entertainment' started by Mzee Mwanakijiji, Feb 1, 2009.

  1. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #1
    Feb 1, 2009
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,383
    Likes Received: 2,443
    Trophy Points: 280
    karibu mpendwa msikilizaji kutusikiliza live, burudani, soga n.k! BONYEZA KUTUSIKILIZA LIVE

    Utaweza kutupigia simu baada ya saa moja hivi na kuzungumza nami live kuhusu yaliyotokea Bungeni wiki iliyopita na mtazamo wako kuhusu mwelekeo wa taifa letu katika utamaduni wa kuboronga na misamaha!
     
Loading...