Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tukiwekeza TAKUKURU kwa Wachina Kuna atakayepona Serikali ya JK na washirika wake akiwemo Hevy Kabwe

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Duduwasha, Jul 16, 2011.

  1. Duduwasha

    Duduwasha JF-Expert Member

    #1
    Jul 16, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 3,009
    Likes Received: 186
    Trophy Points: 160
    Maoni yangu kama tukiwapa Wachina waiongoze Takukuru kwa Sheria zao Watafute wala Rushwa nadhani viongozi wote serikalini watakuwa ni Historia tu kwani Watanyongwa na kuzikwa Wachina hawataki kitu kiitwacho uwizi na Rushwa kwani ndio adui wa maendeleo Tizama China ilivyo baada ya Kuweka Sheia kali.


    Sio Serikali yetu wanatamka kila siku no Rushwa No Rushwa lakini ukiwatizama Usoni utawaona hawa..... Ngeleja uso umejaa umevimba anaonekana kama mla mla adui wa haki! mkulu ndio hata hatujali ndege naombea iharibike angani. 02.gif 20070606-0000003133.jpg waislam-tz.jpg Mbunge Wa Viti Maalum.jpg
     
  2. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #2
    Jul 16, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Sheria za China msumeno hata wewe Duduwasha pia unaweza kunyongwa.
     
  3. Duduwasha

    Duduwasha JF-Expert Member

    #3
    Jul 16, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 3,009
    Likes Received: 186
    Trophy Points: 160
    haha hakuna shaka mie kunyongwa sababu serikali yote ikinyongwa poa tu mk.we.re pia eeh! China wako Juu
     
Loading...