Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tukiwa tumejiandaa kutii kiu zetu

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by MONTESQUIEU, Jan 19, 2011.

  1. M

    MONTESQUIEU JF-Expert Member

    #1
    Jan 19, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 847
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Jumamosi tumetoka na binamu zangu na wadogo zangu, tumeenda sehemu tukiwa tumejiaandaa kujirusha .

    Tumeagiza vinywaji kila mtu kwa jinsi alivyo taka kutii kiu yake.

    Tukiwa bado tunaendelea muhudumu akatokea "akina dada mmepata offer kutoka meza ile pale, but nyie watano mnaambiwa mbadilishe vinywaji ili hii offer itolewe"

    Hii ni ustaarabu jamani?

    Au hii imekaaje?
     
  2. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #2
    Jan 19, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Inaelekea uliagiza cheap ones! Halafu ulitembea na mbuga ya Serengeti with you, teh.
     
  3. M

    MONTESQUIEU JF-Expert Member

    #3
    Jan 19, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 847
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Tunaambiwa tunywe bia badala ya wine na whisky.
    Hatukupenda sana
     
  4. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #4
    Jan 19, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Jamaa hao ni economist wa kufa mtu!

    1.Wine ni 2500/= per glass,
    2.Whisky ni 1500?? per tot!
    3.Bia ni 1500 per bottle!
    Wakicheki mfukoni kunagomba...sa shida ya kudhalilika baa nini, wakati ni mahali pa kujenga heshima!
     
  5. N-handsome

    N-handsome JF-Expert Member

    #5
    Jan 19, 2011
    Joined: Jan 23, 2008
    Messages: 2,288
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    They should go to ....
     
  6. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #6
    Jan 19, 2011
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,328
    Likes Received: 593
    Trophy Points: 280
    Kwanini utoe ofa ukiwa huna pesa ya kutosha?
     
  7. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #7
    Jan 19, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,608
    Likes Received: 2,800
    Trophy Points: 280
    Gharama....
     
  8. M

    MONTESQUIEU JF-Expert Member

    #8
    Jan 19, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 847
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mbaya zaidi kule tuliko enda wine glass 3000 whisky 2500 na dogo alijibebea ka box ka juice 7,500
     
  9. M

    MONTESQUIEU JF-Expert Member

    #9
    Jan 19, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 847
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hatuwaomba siye kila mtu alibeba matumizi ya kutosha usiku huo
     
  10. M

    MONTESQUIEU JF-Expert Member

    #10
    Jan 19, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 847
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Halafu utake na kumharibia mwenzako starehe, eti badili kinywaji!
     
  11. M

    MONTESQUIEU JF-Expert Member

    #11
    Jan 19, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 847
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kenya
     
  12. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #12
    Jan 19, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,608
    Likes Received: 2,800
    Trophy Points: 280
    Ndio tatizo, unataka kutoa ofa wakati mfukoni hakuna kitu, hao jamaa wana matatizo sana!
     
  13. M

    MONTESQUIEU JF-Expert Member

    #13
    Jan 19, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 847
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Tena makubwa mno,siye badae tukaamua kuwanunuliab wao bila mashart , wacha wapagawe na wachanganikiwe !
    Move yetu aliwanyoosha waliomba msamaha kama watoto
     
Loading...