Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tukiwa na hawa tz tutakuwa tumetoka lakini.........................

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Jile79, Dec 20, 2010.

  1. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #1
    Dec 20, 2010
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,754
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 145
    Ama kweli tukifanikiwa kuwa na akina sitta 50, akina slaa 10, akina magufuli 70, akina mwakyembe 80, na vyama makini km chadema viwili tu....taifa litakuwa limekombolewa...................lakini kinyume chake, tukiwa na akina rostamu 5, lowasa 10, ,kikwetw 3,na vyama visivyomakini kama cuf na ccm 4 basi hatuna nchi tena tutakuwa km tulivyo sasa milele
    naomba tubadilike kwa kuchagua viongozi makini na vyama makini. Naleta hoja
     
  2. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #2
    Dec 20, 2010
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,754
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 145
    pia naamini tukiwa na dini fulani tunaweza kupiga hatua zaidi kuliko tukiwa na dini fulani au mchanganyiko wa dini fulani....tz inawezekana ila mambo mengi yana2fanya tukwame.
     
  3. Mla Mbivu

    Mla Mbivu JF-Expert Member

    #3
    Dec 20, 2010
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 220
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Bila kusahau vyuo kama UDOM vitano......
     
Loading...