Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tukiwa mwishoni mwa mwezi huu,ni waziri gani wa serikari ya TZ aliyekuchefua?, Why?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by buhange, Jan 27, 2012.

  1. buhange

    buhange JF-Expert Member

    #1
    Jan 27, 2012
    Joined: Oct 23, 2011
    Messages: 449
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Habari wana JF.

    Tunashukuru kwa pamoja kwa Mungu wetu anayeendelea kutulinda na kutuwezesha kuwa hai, ktk mazingira hayahaya magumu chini ya uongozi wa MAGAMBA.

    Je?, ni waziri gani ktk serikali ya magamba aliyekuchefua zaidi kiutendaji wa majukumu yake ktk kipindi hiki cha takribani mwezi mmoja ndani ya mwanzo wa mwaka mpya wa 2012?, na ni kwa nini?.

    Naanza na, Wasira. huyu ananikera kwa kuendelea kuwa bendera inayofata upepo ndani ya serikali ya MAGAMBA.

    Endelea.....
     
  2. Sniper

    Sniper JF-Expert Member

    #2
    Jan 27, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,942
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    PM, Kwa kushindwa kutatua mgogoro wa madaktari, yupo yupo tu, madaraka anayo ila hana maamuzi yake mwenyewe km PM
     
  3. kiroba

    kiroba JF-Expert Member

    #3
    Jan 27, 2012
    Joined: Sep 10, 2011
    Messages: 324
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    waziri wa afya, huyu anawajibika moja kwa moja na mgomo wa madaktari.

    Angekuwa muungwana na anajua wajibu wake kama kiongozi wa serikali basi anapashwa ajiuzulu.
     
  4. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #4
    Jan 27, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kawambwa na maghembe.Hawatumii maji wala toilet paper!
     
  5. t

    testa JF-Expert Member

    #5
    Jan 27, 2012
    Joined: Jan 16, 2012
    Messages: 369
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Haji Mponda pamoja na mademu zake Lucy na Blandina wangekuwa wanawajali watanzania wangeachia ngazi ili tatizo la mgomo wanaweza kulitatua walimalize,wamenichefua sana
     
  6. only83

    only83 JF-Expert Member

    #6
    Jan 27, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Naanza na;
    1. Mtoto wa tajiri "Mizengo"-Muoga kuchukua uamuzi.
    2. Haji Mponda-Aeleweki,sijui kapewaje wizara,anaonekana hawezi kumudu nyakati za crisis,mpaka sasa siku ya nne sijaona jitihada za wazi kuokoa hali hii mbaya.
    3. Madam Dr Nkya-Yaani huyu ndio kimeo kabisa,anambwelambwela tu,sijui kwanini kaingia kwenye siasa,anaonekana hawezi siasa kabisa...
     
  7. buhange

    buhange JF-Expert Member

    #7
    Jan 28, 2012
    Joined: Oct 23, 2011
    Messages: 449
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Sawa sawa wana JF.

    Vipi huyu ndugu yetu kawambwa, is he serious kweli? au ndo walewale kina Mwombeji(RC-A.town?)
     
Loading...