Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tukiuiga utaratibu wa ada za samunge kumbe inawezekana !

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by McEM, May 22, 2011.

  1. McEM

    McEM Member

    #1
    May 22, 2011
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 64
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuna mikoa barabara,zahanati na mashule hazifai. Kwa nini hawaigi mfano huu wa m/arusha na ikiwa vyanzo vya mapato vipo.
     
  2. Maarko

    Maarko JF-Expert Member

    #2
    May 22, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 924
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    (Kuna mikoa barabara,zahanati na mashule hazifai. Kwa nini hawaigi mfano huu wa m/arusha na ikiwa vyanzo vya mapato vipo.)

    Sijakuelewa!, Una maanisha nini?!
     
  3. McEM

    McEM Member

    #3
    May 22, 2011
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 64
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hata manispa za mikoa mingine nazo zinaweza kukusanya ushuru kama m/arusha na kukarabati miundo mbinu katika maeneo yao.
     
  4. mashikolomageni

    mashikolomageni JF-Expert Member

    #4
    May 22, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 1,562
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Hatujui huko samunge wanafanya nini na mkoa huo wa arusha umefanyanini ili na wengine waige . toa taarifa sahihi
     
Loading...