Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tukitaka kuikomboa nchi yetu tufanye nini?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by tz1, Oct 8, 2011.

  1. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #1
    Oct 8, 2011
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,100
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Tufunge MMU.Ili watu wasipeleke stresi zao huko na,kuzipeleka sehemu zitakazo kujenga TAIFA.
    Michango inayotolewa MMU ni kura tosho kupata serikali yenye malengo na kura zakutosha kutoa magamba.
    Kazi kwenu piga kura kupata haki yako.
     
  2. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #2
    Oct 8, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    tupigane vita ili tuheshimiane
     
  3. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #3
    Oct 8, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Kila mtu abadilishe namna yake ya kutazama mali ya uma, na tupiganishe ufisadi. alafu tuwe na unoko fulani katika mambo yanayo husu taifa na tuwaombe watu maelezo (accoutability).
     
  4. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #4
    Oct 8, 2011
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,719
    Likes Received: 1,845
    Trophy Points: 280
    Hapa hili suala ni zito sana,
    Kwanza unaposema kuikomboa nchi, wenye akili timamu kama mimi tunaweza kukuelewa vizuri tu nini unachomaanisha,
    But wale wengine kama kina Ff, Ms, Rejao, Ritz etc kwao kuikomboa nchi ni kuleta umwagaji damu, wanasahau kua .......haipatikani bali kwa ncha ya upanga.
    So kwakua umeulia tufanyaje, wazo langu tuanze kuwa-eliminate kwanza hao kwenye jamii ili tukianza ukombozi rasmi kusiweko mamluki!!
     
  5. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #5
    Oct 8, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Tuwe na idadi kubwa ya watu wenye akili za kimabadiliko
     
  6. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #6
    Oct 8, 2011
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,719
    Likes Received: 1,845
    Trophy Points: 280
    Hapo umeongea kaka,
    Ila ukweli siamini kama ni wewe hasa unaeongea hivi,
    Anyway, sawa!!
     
  7. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #7
    Oct 8, 2011
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,100
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Nakubaliana na wazo lako,tutawezaje kuwa-eliminate?
     
  8. K

    Kanyigo JF-Expert Member

    #8
    Oct 8, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 959
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    na mimi nashauri vita! Basi tena ikiwezekana iwe ya kudumu.
     
  9. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #9
    Oct 8, 2011
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,100
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    We ni msomali?
     
  10. king'amuzi

    king'amuzi JF-Expert Member

    #10
    Oct 8, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 612
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    cha muhimu ni mimi na wewe kutambua haki zetu na kuzisimamia
     
  11. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #11
    Oct 8, 2011
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,100
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Haki zetu tunazitambua sana mkuu,ila tukiziomba hatupewi,hapo ndipo nachanganyikiwa.
     
  12. k

    kipakaMwitu Senior Member

    #12
    Oct 8, 2011
    Joined: Feb 19, 2009
    Messages: 159
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    utakuwa na akili ndogo sana kama ya nguchiro. Du! Umenikera sana kwa kweli. Kama kuna mtu mwaka huu amewah kunichefu ni wewe kanyigo. S....nz
     
  13. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #13
    Oct 9, 2011
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,719
    Likes Received: 1,845
    Trophy Points: 280
    Kwa kutumia wataalamu wa IT tunaweza kuwa-identify their true identity.
    Then from there tukishawajua niachieni mimi kazi
     
Loading...