Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tukisubiri ujio wa brazil kwa billion 3;mjazito ajifungua barabarani mwanza hospital

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pdidy, Jun 3, 2010.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Jun 3, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,616
    Likes Received: 1,640
    Trophy Points: 280
    Wakati watanzania tukiwa na hamu ya kusubiri kuona wana brazil wakija tanzania kucheza na taifa stars...mama mmoja amejifungua njian jana mjini mwanza baada ya kukosa huduma hospital ya karume ...akioongea kwa uchungu waliomwona jana tbc mama huyo anasema alikwenda hospital alipofika manesiwakamwambia anashida gani akasema anasikia uchungu....wakamwambia atuna vifaa vya kukusaidia kujifungua so nenda ilemela,..mama yule akawa anaumia tumbo akawambia aiwezekani sijiwezi..ndiopo wakina mama wawili wakamwambia utafia hapa awa wanataka pesa..huku wagonjwa wakilalama mkuu wao akawambia manesi msaidieni tu jamani...mama moja akachukua jukumu la tax alipofika karibu na hospit akashuka mama yule akaanguka chini wale wamama wakamsitiri gafa toto la kilo 4.2 likiwa na tabasamu na kicheko na nanii yake ikismama kuonyesha nimerudi jamani hata kama mlitaka kuniua sasa kazi kwenu kwa watoto wenu mnaoenda kuwazaa..mtoto ana smile kama miss usa..jamani nyie manesi mbona wauwajo hivyo loh!!!...hizo hospital si mfunge jakaya kama mnafungua hospital wanashindwa kuwasaidia watanznia na mnatoa bilion 3 kuwaleta brasil jamani hii si laana ya sehemu za siri????sijui
     
  2. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #2
    Jun 3, 2010
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,053
    Likes Received: 480
    Trophy Points: 180
    hata mi jana niliona hilo tukio. bonge la toto mnene na mzuri kweli

    hawa manesi washtakiwe
     
  3. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #3
    Jun 3, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,616
    Likes Received: 1,640
    Trophy Points: 280
    We ukuona vizuri alikuwa na nanii imesimama si mchezo ilikuwa na mchanga mchanga alafu si unajua alianguka chini...kunyesha ishara ya kuwalaani wale mannesi lakini kwa serikali yetu utawakuta mpaka afe ama azalie chini mtoto wa waziri mwakyusa ndio wanafukuzwa manesi ama kubadilishwa shame
     
  4. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #4
    Jun 3, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    MMh mkuu mbona unakimbilia kutoa hukumu!

    Mungu Baba tunakushukuru kwa uumbaji na tumeshuhudia tena maajabu yako jana! Uliposimamia uzazi wa yule mama katika mazingira magumu namana ile! Mungu naomba ulifanye tukio hili kama kengele kwa wahusika kuweka vipaumbele katika maswala yanayotugusa sisi kama binadamu kwanza na haya ya ziada yaje baadaye tukiwa na uwezo! Amin
     
  5. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #5
    Jun 3, 2010
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,470
    Likes Received: 591
    Trophy Points: 280
    Quick win ni kuipa team bilionnaire mabilioni wakati asilimia 90 ya watanzania hawajui leo wakiugua watapata wapi huduma ya afya ikiwemo chakula.Pumbafuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuu.
     
  6. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #6
    Jun 3, 2010
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    pdidy hii habari ipo wapi niisome vizuri, umenichanganyia mambo cjaielewa japo inaonekana ya kuccmua sana.
     
  7. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #7
    Jun 3, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,616
    Likes Received: 1,640
    Trophy Points: 280
    iko kwenye taarifa ya jana ya habari TBC ni huzuni kubwa ndugu yangu yule mama alintoa machozi zaidi nilipoona lile toto llilivyo na afya jamani manesi hawa makatili sijui tuwaekee pilipili machoni waone vizuri??
     
  8. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #8
    Jun 3, 2010
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    heee, bora kajifungua salama mackini kuliko kunyanyacka na kukosa mtoto, hao manec jamani kama sio wanawake vile, yaani kama hawajapitia uchungu wa mwana, tanzania inachosha kwa kweli, inachosha sana tu.
     
  9. Azikiwe

    Azikiwe Senior Member

    #9
    Jun 3, 2010
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 191
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Ameen!!
     
Loading...