Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tukisema wanajiuza.....

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Yo Yo, Jan 5, 2011.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #1
    Jan 5, 2011
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 0
    Hivi vibinti vya dar hovyoo sana......siku hizi vimejua facebook,blog basi ni baraa vyapost vipicha vyao vya nusu utupu vikiomba hifadhi kwa masela......JF'ers tukivibandika vyicha vyao kuvifundisha maana ya kutumia mitandao kwa hishma wanan'gaka.....
     
  2. Mpevu

    Mpevu JF-Expert Member

    #2
    Jan 5, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 1,817
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    there's no pic to view..
    hakuna attachment mbona??
     
  3. roselyne1

    roselyne1 JF-Expert Member

    #3
    Jan 5, 2011
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 1,371
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    kwenda huko na wewe,hata km mtu anajiuza wewe inakuhusu nini.....kila mtu si ana kidude chake??wewe cha mwenzio kinakuhusu nini hata akiamua kukata na kutupia kuku hayakuhusu kijana...mind your own damn buzziness...shshshshsssssssssssss!
     
  4. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #4
    Jan 5, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Anajiamini na anatangaza alichojaliwa na Mungu,wenye interest na uwezo wa kununua.......wajibebe.......mwenye dau lake la juu....ananunua.
    Kwenye suala la kuuza mwili hakuna anayekubali wote wangependa kuitwa na kuonekana potential girlfriends whether they are marketing themselves online au you met them kanisani.
     
  5. payuka

    payuka JF-Expert Member

    #5
    Jan 5, 2011
    Joined: Jun 17, 2010
    Messages: 832
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Unalugha kali sana binti...inayoashiria nawe ni member wa picha za utupu! Lugha kama za Dr. Salvatory Rweyemamu wa Ikulu
     
  6. payuka

    payuka JF-Expert Member

    #6
    Jan 5, 2011
    Joined: Jun 17, 2010
    Messages: 832
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Umejibu kibusara sana dada yangu! complements
     
  7. roselyne1

    roselyne1 JF-Expert Member

    #7
    Jan 5, 2011
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 1,371
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    sipendi waluga luga mnaojiona mko important zaidi ya wengine na mna haki ya kuwachagulia watu jinsi ya kuishi....huyo salva si mtu tu kama wewe au ana vinyeo viwili???shxxxsss!
     
  8. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #8
    Jan 5, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Pole ni picha yako nini?

    Lakini acha kutanguliza penzi ya jinsi nani huko hakutakiwi kupate joto kali.

    Lakini kama kalio huna si huna tu
     
  9. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #9
    Jan 5, 2011
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    mmh, wivu eh?
     
  10. roselyne1

    roselyne1 JF-Expert Member

    #10
    Jan 5, 2011
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 1,371
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    nilijua tu mtanivamia na lugha zenu za mitaani,kama kalio sina ndio uchukue picha yangu uiweke hapa??kwa nini usitafute ya mama yako mwenye kalio kubwa umweke hapa?
     
  11. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #11
    Jan 5, 2011
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Mh!watakuwa wanajiuza au wanatafuta watu wa kuwaoa.kama unavyojua siku hizi wanaume ni watabu sana!kibaya zaidi huyu Dada ameonyesha ishara ya chama kikuu cha upinzani nchini Tanzania,anakizalilisha chama!!
     
  12. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #12
    Jan 5, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,782
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    Mmmmmmhhhh ntarudi
     
  13. payuka

    payuka JF-Expert Member

    #13
    Jan 5, 2011
    Joined: Jun 17, 2010
    Messages: 832
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Pole mama, ila acha lugha chafu haikufikishi popote.........usijidanganye kwa kujificha nyuma ya PC. Ninyi ndo mnatakiwa muwe mfano bora ( wamama wenye busara) kwa taifa la leo na kesho!
     
  14. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #14
    Jan 5, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Ndo maana nikatanguliza pole kama ni wewe.

    Lakini maswala ya mama zetu yanakujaje hapa tena?

    Mama angu anakuhusu nini wewe? kama mm nimekosea si unihukumu mm kwa nini unakimbilia kwa mama ambae hayupo na hajui lolote?
     
  15. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #15
    Jan 5, 2011
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Hapaswi kukiuza kwa kuwa yeye alipewa bure,pia anapaswa atoe bure.Kinachoudhi hapa ni yeye kutaka kukiuza hicho kidude kizuri!!!
     
  16. roselyne1

    roselyne1 JF-Expert Member

    #16
    Jan 5, 2011
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 1,371
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0

    huna issue,mfano bora na nyie mnaoleta picha za watu hapa...???nyie ndio hampaswi kuwa mfano bora???...........kila mtu yupo nyuma ya PC au unadhania tunakuona hapa ukitype??shhhxxxxxxx!
     
  17. payuka

    payuka JF-Expert Member

    #17
    Jan 5, 2011
    Joined: Jun 17, 2010
    Messages: 832
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Fidel achana na huyu dada, hana hata chembe ya busara si unaona anavyotukana nick names! you cana imagine ukikutana nae face to face itakuwaje!
     
  18. Ngalikihinja

    Ngalikihinja JF-Expert Member

    #18
    Jan 5, 2011
    Joined: Sep 1, 2009
    Messages: 14,504
    Likes Received: 1,737
    Trophy Points: 280
    Kheeeeeee................... najaribu kulingalisha avatar yako na maneno yako sioni vinapoungana
     
  19. Gsana

    Gsana JF-Expert Member

    #19
    Jan 5, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 4,064
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    sa da Rose,unasema watu watulie ili picha kama izi ziwepo? Mwaka 2020 nikiwa rais mtavalishwa hijab kwa lazima!au mavazi ya masista,sawa? Usinitusi lakn!nielewe tu. Usilazmishe watu waone,vaa vivazi vya adabu ili watu wasumbuke kuona ndo hapo watapigana kuona na utakuwa umewapata wengi,ila ukivaa uchi,kila mtu apitae anaona sa thamani iko wapi apo? Scarcity/kuficha makes a cheap commodity expensive! Believe t or not!
     
  20. roselyne1

    roselyne1 JF-Expert Member

    #20
    Jan 5, 2011
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 1,371
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Alijaribu kukuuzia wewe?? una risiti?
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...