Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tukisema haya kwa CHADEMA ni kosa?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by GeniusBrain, Mar 22, 2012.

  1. GeniusBrain

    GeniusBrain JF-Expert Member

    #1
    Mar 22, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,321
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Wakati CDM walipokuwa wakizindua kampeni zao kwa mbwembwe za helikopta ambapo Mbowe alisema wazi kuwa helikopta hiyo ndio itatumika kwenye kampeni . Imedhihirika wazi kuwa helikopta hiyo inatumika mara chache sana na hili ni kutokana na hali mbaya ya kifedha ya chama ambapo uwezo wa kuigharamia kwa siku ni Tshs 10.87m, na chama hakina pesa na sadaka zinazotolewa kwenye mikutani ni kidogo na hazitoshelezi mahitaji ya kila siku. Kutokana na hilo basi, ndio maana cdm imeamua kuitisha fund raising ya dharura hapo trh 23.03.2012 ili kukiokoa chama My take : CDM mbwembwe mlizo zionyesha siku ile kumbe uwezo wenyewe hamna. Hii ni sawa sawa na mwanamke ambae anajifanya yuko juu kwa kupenda vitu vya gharama kumbe alikotoka kwenyewe kwao hawana uwezo huo.
     
  2. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #2
    Mar 22, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,083
    Likes Received: 2,347
    Trophy Points: 280
    cdm inaonesha inakukuna vilivyo...
     
  3. sosoliso

    sosoliso JF-Expert Member

    #3
    Mar 22, 2012
    Joined: May 6, 2009
    Messages: 6,904
    Likes Received: 314
    Trophy Points: 180
    Mmezidiwa kwa hoja Arumeru mnakuja na trivial issues zisizokuwa na uhusiano..! Msajili amesema kiwango kisivuke milioni 80.. CDM inacheza ndani ya budget hiyo.. Mnatakiwa muwaambie wana Arumeru kwa nini mmeshindwa kuwasaidia kwa miaka yote 50..
     
  4. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #4
    Mar 22, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    CCM mna visa mno....CHADEMA ndio waasisi wa kampeni za helikopta......mwanzoni mkapiga kelele ooh matumizi mabaya ya hela.....mwishio nanyi mkaiga na CUF wakaiga....sasa oooh CHADEMA wameishiwa....kwani lazima kutumia helikopta kila mahala na kila wakati?
     
  5. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #5
    Mar 22, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Ngoja aje Dalai Lamma na wenzake uone watakavyokushambulia.
     
  6. GeniusBrain

    GeniusBrain JF-Expert Member

    #6
    Mar 22, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,321
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Cdm (NDIO NINI? MNYAMA AU NN?) Inaonesha (HUNA UHAKIKA KAMA KAWAIDA YENU NA YAKO) inakukuna (SEHEMU GANI? TUNASHUKURU KUTUJUZA KUWA UNAKUNWA NA CDM) vilivyo
     
  7. N

    Newvision JF-Expert Member

    #7
    Mar 22, 2012
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 448
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hawa jamaa hawana pa kuiba siyo kama jamaa zako CCM wanatuibia pesa zetu na kuzipeleka Arusha au hujui. Zungumza ukiwa na akili mtu wa miaka 17 huwezi ukamlinganisha na na mtu wa miaka 58 ! Reason out my friend!
     
  8. mjomba wa kale

    mjomba wa kale JF-Expert Member

    #8
    Mar 22, 2012
    Joined: Jan 18, 2012
    Messages: 267
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    kama huna hoja ya msingi/maana kalale, unatakiwa upimwe akili inaonekana una matatizo sio bule
     
  9. m

    mageuzi1992 JF-Expert Member

    #9
    Mar 22, 2012
    Joined: Apr 9, 2010
    Messages: 2,513
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kumbe chasema inawatesa wengi....wengine wanaizimia kama mleta hoja lakini wanawaza sare sa ccm wanazopewa bure bure na vyakula vya bure !!!!
    Cdm juuuuu juu zaidi mtaikoma 2015!!!
     
  10. M

    Marytina JF-Expert Member

    #10
    Mar 22, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    NI KWELI CDM hawana hela compared to ccm
    je fedha za ccm ni halali........


    Hapo red: mama yako
     
  11. GeniusBrain

    GeniusBrain JF-Expert Member

    #11
    Mar 22, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,321
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Kwenye red hapo ndio nn ? ww sio mtanzania
     
  12. GeniusBrain

    GeniusBrain JF-Expert Member

    #12
    Mar 22, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,321
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135

    Duh kumbe ww huna mama? au ndio watoto waliolelewa kwenye mazingira magu....tunao waona mitaani

     
  13. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #13
    Mar 22, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    ​Watu kama nyie hakuna haja ya kuwashambulia. Tunawapuuza tu kwasababu mmeshajipuuza wenyewe
     
  14. Shinto

    Shinto JF-Expert Member

    #14
    Mar 22, 2012
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 1,782
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Pesa zilizopo ni za kumlipa per diem yaya wa Junior tu! Changieni jamani acha ubahiri!
     
  15. GeniusBrain

    GeniusBrain JF-Expert Member

    #15
    Mar 22, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,321
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Kumbeeee, na dipo hela ya ruzuku na Sabodo zinako ishia

     
  16. Kalunguine

    Kalunguine JF-Expert Member

    #16
    Mar 22, 2012
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 2,543
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Ccm hawana hoja. Wakati wasira, mkapa, sendeka na tendwa wakiropoka arumeru, kampen zilionekana poa, vicent nyerere amejibu hoja kwa kumtaka mkapa aeleze vema undan wa kifo cha mwalimu nyerere, jaj lubuva amekemea vyama kwa siasa chafu, sasa jamvin limezuka la helkopta, duuh, jaman ccm(chama cha majambazi) tumewachoka arumeru, miaka 50 hatuna maj, bado mmeshindwa kujitetea na mnaendelea kutongoza kwa pumba mpate kura? SISI NA CHADEMA DAM DAM BWANA, nenden igunga kwa viraza, siyo huku, mmeshudua
     
  17. Kalunguine

    Kalunguine JF-Expert Member

    #17
    Mar 22, 2012
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 2,543
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
     
  18. Mr.Professional

    Mr.Professional JF-Expert Member

    #18
    Mar 22, 2012
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 1,601
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Usibishane na mpumbafu na mjinga nawe watu watakuona ni mpumbafu square na mjinga square
     
  19. Kurunzi

    Kurunzi JF-Expert Member

    #19
    Mar 22, 2012
    Joined: Jul 31, 2009
    Messages: 3,593
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Huyo Junior mnavyo mnyanyasa ngoja akuwe.
     
  20. N

    Noboka JF-Expert Member

    #20
    Mar 22, 2012
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 1,059
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Hamna kitu hapa, lete hoja za kuikomboa Arumeru, hayo mengine ya utajirio wa vyama hayana mashiko
     
Loading...