Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tukio jingine lililonigusa sana week hii...

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Dark City, Nov 25, 2011.

  1. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #1
    Nov 25, 2011
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Wapendwa wana jamvi la MMU,

    Siku ya J3, nilisema kuwa kuna matukio 2 niliyokutana nayo week hii ambayo kwa kweli yamenigusa sana. Tukio la kwanza ni hadithi ya yule bibi kizee wa miaka zaidi ya 100 ambaye alibakwa kwa zaidi ya masaa 8 na bado mbakaji anadunda mtaani.

    http://www.jamiiforums.com/mahusiano-mapenzi-urafiki/195778-hili-tukio-limenigusa-sana-bibi-kizee-wa-miaka-100-abakwa-kwa-zaidi-ya-masaa-8-a.html

    Tukio la pili ni story ya kweli ambayo niliisikia kupitia Clouds radio katika kipindi cha michezo siku ya J2. Kuna kijana (22 yrs old) mcheza football ambaye bahati mabaya sikuweza kupata vizuri jina lake, alieleza jinsi aliavyotapeliwa na mapromota wa mpira wa miguu. Alichukuliwa na mawakala matapeli kutoka ZNZ kwa ajili ya kwenda kumtafutia timu SA. Badala yake walimpeleka Comoro na Libya na kisha kumlazimisha afanye kazi ya kusafirisha unga (dawa za kulevya) kwa malipo ya Tshs 140mil! Kijana aligoma kufanya hiyo kazi na baada ya hapo passport yake na hati nyingine za kuwepo Libya walivichoma moto na huyo kijana kufungwa jela miezi 6 (sikumbuki vizuri kama siyo miezi 4). Walimwachia passport ya Burundi ambapo alirejeshwa baada ya kumaliza kifungo. Story ni ndefu ila kijana tayari karudi Bongo na hakuna hatua ambazo zimechukuliwa dhidi ya hao wahalifu!!

    Nilisikitishwa sana na hiyo hadithi na especially aliposema kuwa watu hao walimweleza mambo mengi ikiwemo ushiriki wa watu wazito katika biashara hiyo chafu!!
     
  2. The Hunter

    The Hunter JF-Expert Member

    #2
    Nov 25, 2011
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 1,041
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Ndo bongo mkuu! ukishangaa unalizwa mchana kweupe
     
  3. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #3
    Nov 25, 2011
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Kuibiwa ni tatizo ila linakuwa tatizo kubwa kama linawahusisha na wakubwa ambao ndio wanaotakiwa kutupatia ulinzi na usalama wa mali zetu na maisha yetu!

    Ni sawa na kuwauza watoto wako mwenyewe..Sasa tukimbilie wapi??
     
  4. Mamushka

    Mamushka JF-Expert Member

    #4
    Nov 25, 2011
    Joined: Feb 17, 2010
    Messages: 1,611
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Huo ndo uwanaume, pamoja nakutishiwa ma milioni ya pesa na kufungwa pia, lakini hakukubali kufanya ujinga waloutaka afanye.
     
  5. Savimbi Jr

    Savimbi Jr JF-Expert Member

    #5
    Nov 25, 2011
    Joined: Sep 23, 2011
    Messages: 2,027
    Likes Received: 441
    Trophy Points: 180
    Nilimsikiliza sana yule jamaaa aliyetapeliwa na mapromota
     
  6. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #6
    Nov 25, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    hadi tuondoe magamba
     
  7. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #7
    Nov 25, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Hao ni wachache katika ya wengi ambao ukisikiliza stori zao ni huzuni tu kuna wale wanaotoka hapa wakiambiwa kuwa wamepatiwa ajira nzuri huko nchi za watu wakifika huko wanakuwa house girls na house boys, kufanyishwa kazi bila malipo, kufanyishwa biashara ya ukahaba na mengineyo mengi tu
     
  8. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #8
    Nov 25, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,247
    Trophy Points: 280
    Bora alikataa kuliko angekubali either akafa nayo tumboni or akaishia kukamatwa na kula mvua nyingi zaidi. Babu DC, inahuzunisha, lakini hakuna ushahidi wa kutosha kwa sababu walimtelekeza. Alipaswa awaripoti kule kule wakamatwe tena kwa human trafficking na sio madawa kwani ushahidi haukuwepo. Mi simuamini mtanzania yeyote!kha!
     
  9. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #9
    Nov 25, 2011
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Utu wake na uaminifu wake ktk maamuz yake umenipa moyo sana. Suala ka kukataa kuuza madawa ya kulevya na kujikuta katupwa jela mi naona ni kitendo cha kishujaa kabisa ambacho kila mwanamapinduzi au mzalendo yeyote anatakiwa kuwa hivi.
    Kama tungebahatika kuwa na viongozi wa ngazi za juu wenye UTU kama huyu kijana, neno UFISADi tusingelisikia kamwe na TZ ingekuwa kama SA kwa maendeleo.
    Mungu awabariki wenye mioyo kama hii, loooh.
     
  10. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #10
    Nov 28, 2011
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Kweli hayo tanafanyika sana TF, tatizo langu ni pale ambapo viongozi wa ngazi za juu katika chama cha soka na labda wengine kutoka serikalini wanakuwa key players katika huu uozo!
     
  11. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #11
    Nov 28, 2011
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Kwa nini hutuamini? Tumekufanyia au tumekufanya nini??
     
  12. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #12
    Nov 28, 2011
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Hata mie nilifurahi sana kwamba kijana alitia msimamo hadi dakika ya mwisho...Ni ushujaa wa aina yake!

    Ila sasa hao watu wazito wanaonyemelea wototo na wajukuu zetu kwa nini wanaachwa waendelee kutanua mitaani?
     
  13. d

    davestro Senior Member

    #13
    Nov 28, 2011
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 128
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Uczoee kila m2 bila kuwa na logic ya mana.ashukuru Mungu ake sana mana cku hz angefanyiwa hata ukamerun,bila kubisha wala maelezo.
     
  14. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #14
    Nov 28, 2011
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Mbona sijakuelewa ndugu yangu.

    Kama mtu una bidhaa sokoni, utajuaje yupi ni mteja wa kweli na yupi anakuzuga?
     
Loading...