Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tukikutana tena itakuwaje?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by gervase, Apr 24, 2011.

  1. g

    gervase Member

    #1
    Apr 24, 2011
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 41
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nilimpenda kwa mara ya kwanza akanipenda. Nilikuwa mwaminifu kwake na kimsingi tulipendana sana. Ni miaka 11 hatujaonana. Tulitengana baada ya masomo yetu, barua na picha alizonitumia baada baada ya masomo zipo. B,se of changing address tulipotezana. I hope she is married now as I am. Tulitengana kwa amani na mara kadhaa huwa namuota ndotoni. Natamani kumwona kwa sasa ila naiheshimu family yangu. Napenda tukutane ila naogopa tunaweza kukumbushana ya wakati ule...suppose we meet maishani itakuwaje? Nawasilisha zigo hilo kwenu great thinkers.
     
  2. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #2
    Apr 24, 2011
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    wakati mnapotezana hiyo miaka 11 iliyopita mlikuwa na umri gani?
     
  3. LivingBody

    LivingBody Senior Member

    #3
    Apr 24, 2011
    Joined: Nov 21, 2010
    Messages: 166
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    kama umeoa na yeye ameolewa tuliza mzuka,,, angalia familia yako...
     
  4. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #4
    Apr 24, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Gervase angalia sana isije kua Obsession 11 years is too long, ni mbaya sana.
     
  5. g

    gervase Member

    #5
    Apr 24, 2011
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 41
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tuliachana when i was 22 and she was about 19 yrs. Mara kadhaa najifanya kumsahau nashindwa. Hata wale tuliofahamiana here in btn nilishawasahau, bt not her!
     
Loading...