Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tukijifananisha na Malaysia tuna kitu cha kujivunia miaka 50 ya Uhuru?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mbunge, Jul 9, 2011.

  1. M

    Mbunge Senior Member

    #1
    Jul 9, 2011
    Joined: Aug 7, 2008
    Messages: 104
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    WANAOTAKA tujipongeze kwa mafanikio ya Miaka 50 ya Uhuru kwanini wasijiulize: 'Hivi hizi mbio za uhuru na maendeleo si tulianza sawa na Malaysia, Korea Kusini, Indonesia na nchi nyingi tu za Kiarabu ?'
    Hivi tukijifananisha na Malaysia ambako juzi tu Mzee katoka huko, tuna kitu cha kujivunia kweli ?
    Hivi Nyerere angeliachia kuwepo kwa upinzani nchi za Tanganyika na Zanzibar zingelikuwa hapa zilipo leo kweli?
    Hivi tungelianza na ubepari moja kwa moja leo tungelikuwa na tujisenti na vifisadi uchwara vinginevyo?
    Watawala hamjatutendea haki kwa kweli. Mmekula zaidi kuliko kile mlichotupatia. Tafakarini. Jisahihisheni!
     
  2. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #2
    Jul 9, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    mafanikio ya ccm waliyoleta ni kile kijumba kilipozaliwa CCM mwaka 77 maguo ya kijani na tshirt zao wizi wa mali ya umma nchi imeoza kila wanachosema wamefanya ni kodi zetu. kila kilicho kuzuri kimekufa miradi ya uongo isiyopungua ishirini tunadanganywa kila kukicha. mibunge ya ccm inalala tu bungeni usiku inaburudika na vyangudoa hailali. kwa jweli CCM sucks big time
     
  3. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #3
    Jul 9, 2011
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    No Democracy in Malaysia as Tanzania so we are all the same... Kikwete alikuwa huko a Month ago

    9 July 2011 Last updated at 02:11 ET

    Malaysia: Hundreds detained over banned rally
    [​IMG]

    Protesters who gathered at a railway station in Kuala Lumpur were dispersed by police

    Malaysian police have detained more than 440 people as they tried to assemble for a banned protest in the capital Kuala Lumpur.
    Opposition activists are trying to gather supporters for a rally calling for electoral reform.
    The police said the rally was illegal and that they would do everything they could to maintain order.
    Major roads were blocked off and public transportation suspended from midnight on Friday (1600 GMT).
    Riot police armed with batons and shields fanned out across the city, trucks mounted with water cannon were deployed and police helicopters could be heard overhead.
    "The public is reminded not to be involved in any demonstration," a federal police statement said.
    "Stern action will be taken against those who disobey."
    A group calling itself the Bersih 2.0 coalition had been planning to hold the rally in a sports stadium on Saturday.
    The opposition-backed rally comes amid increased pressure on Prime Minister Najib Razak for electoral reforms ahead of elections expected to be called next year.
    Despite the crackdown, thousands of chanting protesters were still trying to reach the stadium from the different parts of the capital, carrying flags and balloons.
    Activists said police fired tear gas on at least one group, while tense stand-offs were reported elsewhere.
     
  4. mchakachuaji192

    mchakachuaji192 JF-Expert Member

    #4
    Jul 9, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 341
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Ni kweli hakuna democrasia Malaysia mie niko Malayasia sasa lakini tukisema kuwa tunajilinganisha na hii nchi kwa kweli tunakosea wenzetu wamepiga hatua kubwa sana kwa ngazi ya maendeleo, tukianzia barabara barabara zao zote ni nzuri na zinafikika kwa urahisi toka mji mmoja kwenda mji mwingine hata usafiri wa treni pia wenzetu wako juu, hawa jamaa walikuwa kwenye nchi za dunia ya tatu lakini leo ukijionea mwenyewe namna walivyokuwa committed na shughuli za maendeleo wanahaki ya kuhama toka dunia ya tatu kitu ambacho ndio kimewasaidia sana hapa walipo leo hii, tukiamia kwetu (Tanzania) viongozi wengi wamejawa na uroho wa madaraka hakuna wanalofanya zaidi sana wanaendekeza anasa kuliko kufanya kazi huyo mkuu wa nchi mwenyewe anawaonea aibu watendaji wake kwa sababu anajua akiropoka tu watamuumbua na itakuwa ni kama mtu mzima unapotoa hewa chafu ktk umati wa watoto (nadhani utanisoma hapo) Tanzania kama tungekuwa na initiatives za maendeleo tungekuwa tumeendelea mda mrefu sana lakini angalia hakuna mabadiliko ya haraka yanayotokea ndani ya hiyo nchi yetu, jaribu kufikiria Tanzania ndani ya miaka 20-30 ijayo itakuwaje? Binafsi sioni kama kutakua na utofauti na Tanzania hii ya leo

     
Loading...