Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tukifika kwenye mizani nitawaomba abiria msogee mbele

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Makala Jr, Jul 9, 2012.

  1. Makala Jr

    Makala Jr JF-Expert Member

    #1
    Jul 9, 2012
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 3,398
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Ajali za barabarani ni moja kati ya sababu zinazosababisha upotevu wa nguvu kazi ya taifa. Imekuwa kawaida kwa magari ya abiria kuzidisha mizigo wanakuwa wanawaomba watu wasogee mbele pindi wafikapo kwenye mizani ili kukwepa faini.Sasa leo,mi nasafiri kutoka mwanza kuelekea Dar.Tulipofika karibu na mizani Konda kama kawaida:Mliokaa seat za nyuma naomba msogee mbele...Mi nimegoma then nikauliza kwanini nikusaidie wakati unahatarisha maisha yangu? Tumezozana kidogo na baadhi ya abiria wakanitaka nikubaliane nae ili tuwahi but nimegoma mwanzo mwisho wao wakasogea then tukapita.Vp mwenzangu umeshawahi kumbana na usumbufu huu!
     
  2. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #2
    Jul 9, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,238
    Likes Received: 1,911
    Trophy Points: 280
    Mi yalinikuta mwaka jana mwishoni nikiwa natokea moshi kuja dar,
    walinibana nisogee mbele nikagoma kata kata na nilikuwa na binti yangu naye nikamkataza kwenda mbele,
    waliniona noma na wakati wa kushuka wakasema bahati yako ungekuwa na
    mzigo hata kilo tano ungelipia hela. Abiria inabidi tuwe tunaangalia vitu vya kukubali
    siyo kila kitu tunasukumwa sukumwa tu.
     
  3. KARIA

    KARIA JF-Expert Member

    #3
    Jul 9, 2012
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 717
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Mimi pia yamenikuta hayo. Ukweli ni kwamba wanataka usogee mbele ili kama gari imezidi kidogo nyuma ibalance!
     
  4. The secretary

    The secretary JF-Expert Member

    #4
    Jul 9, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 4,158
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Mi mara nyingi tu niligoma tena yale ya Dar to Nairobi ndo wana mchezo huo sana
     
  5. mayenga

    mayenga JF-Expert Member

    #5
    Jul 9, 2012
    Joined: Sep 6, 2009
    Messages: 3,410
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160
    Huo ujinga huwa sitaki kuusikia!
     
  6. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #6
    Jul 9, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,784
    Likes Received: 2,180
    Trophy Points: 280
    hakuna namba ya polisi kwenye gari....?
     
  7. m

    mhondo JF-Expert Member

    #7
    Jul 9, 2012
    Joined: Apr 23, 2011
    Messages: 970
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Ni vizuri watu wa mizani wawe wanaingia na ndani ya mabasi wanayopima ili kuangalia kama kuna watu walionyanyuliwa kwenye mizani. Naamini na wao wanasafiri watakuwa wanaijua hii tabia.
     
  8. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #8
    Jul 9, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,303
    Likes Received: 3,095
    Trophy Points: 280
    polisi hawa hawa wa tanzania?????
     
  9. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #9
    Jul 9, 2012
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,950
    Likes Received: 524
    Trophy Points: 280
    hapo sasa...................
     
  10. ummu kulthum

    ummu kulthum JF-Expert Member

    #10
    Jul 9, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 2,792
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    polisi,dereva,trafiki,wanaopima mizani wooooote ni wadhaifu af lao ni moja kwa hiyo hapo anaeteseka ni mm ww.
     
  11. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #11
    Jul 9, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    yaani mmenipandisha ghadhabu ghafla, nimejikuta nimekataa kusogea kwenye kochi ili mtoto akae.

    Duh, kumbe niko home, nyie watu kunikalisha kwenye tuthpick sitaki.
     
  12. M

    Meme.com Member

    #12
    Jul 9, 2012
    Joined: Dec 24, 2011
    Messages: 23
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Dah we mbish sana mbona mi nshazoea naona kama kawaida sa hv n kusogea na kuchuchumaa
     
  13. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #13
    Jul 9, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,303
    Likes Received: 3,095
    Trophy Points: 280
    hahahhhhhahahnnaaaaaaaaa loh
     
  14. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #14
    Jul 9, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145


    Mkuu! Hakunaga police hapa Tanzania yetu!
     
Loading...