Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tukifananisha makampuni ya simu na mademu wewe upo lipi?

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by nhassall, Sep 14, 2012.

  1. n

    nhassall Senior Member

    #1
    Sep 14, 2012
    Joined: Dec 17, 2010
    Messages: 198
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Zain- ni siter du anayependa starehe na kubadili majina na kupenda wenye nazoVoda- Mchumba wa kuoa kabisaZantel- Jimama la kulea vitotoTCCL- Kibibi kinacho lazimisha ujanaTigo- Changudoa asiyejali maslahi na asiye na beiJe wewe unatumia mtandao gani? Tafakari chukua hatua
     
  2. WAHEED SUDAY

    WAHEED SUDAY JF-Expert Member

    #2
    Sep 14, 2012
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 6,215
    Likes Received: 538
    Trophy Points: 280
    Mi sio demu, hainihusu, chaoooooooo..............!
     
  3. whistle blower

    whistle blower Member

    #3
    Sep 17, 2012
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 82
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    acha hizo wewe
    tigo=jicho
     
Loading...