Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tukielekea 2011 umevunja ndoa za wangapi ??target yako nini 2012

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by BASIASI, Dec 21, 2010.

  1. B

    BASIASI JF-Expert Member

    #1
    Dec 21, 2010
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 2,471
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Yawezekana ni hendisam handBASIASI nk,,...wanawake wengi wakakufanya kama bomba la dawassa kila mtu anavuta anapojisikia..saasa basi tukielekea 2010 wewe ukiwa ama umeoa na unajua kuzini nje ya ndoa dhambi...umezini na wanandoa wangapi??wemevunja ndoa ngapi...nakumbuka kijana mmoja pale MWANZA airport alikuwa na sifa ya kuvunja ndoa za watu mpaka alipotamaniwa na mke wa bossi ikawa mwisho wake kukanyaga airport ya mwanza..ni kijana mzuri sijui kama bado ama ashakufa..lakini katika yoe mnayofanya wapendwa jihadharani na mke mume wa mtukuvunja ndoa ya mtu no dhambi kubwa sana sana ngumu kuamini uhalisia uko pale paleso kuelekea 2011 wewe mwanamke usikate tamaa labda nshazini sana wacha niendeleemungu bado anakupenda na kukusamehe ingia kwenye toba achana na uzinzi 2011hamia rasmi kwa yesu mwache yesu akontrol maisha yako..wakati wa msiba wa remmy wengi wangeona wale vijana wa kikongo waliookoka na watanzania ndio wangejua yesu alivyo mzuri jamani..walikuwa wakipaka marangi ya ajabu ajabu leo hii wako smaaaatiii2011 badilka
     
  2. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #2
    Dec 21, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    :whoo::whoo:
     
  3. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #3
    Dec 21, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Duh!!! Bado kabisa
     
Loading...