Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tukibadilishana jezi baada ya mechi tubadilishane na "chupi""baada ya shuguli!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Pdidy, Oct 19, 2011.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Oct 19, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,513
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    Kama vile hii yawezekana kusaidia kujua mwenzako amekuibia unyumba ama lah
    kumekuwa na mazoea ya kubadilishana jezi baada ya kumaliza mechi mbalimbali
    ni wakati umefika basi na nyie mnaowaibia wenzenu mkimaliza mechi zenu kwenye
    guest house wakati muafaka wa kubadlishana zile nguo za ndani

    usiogpe ina rangi gani hiyo inasaidia kumkumbuka huyo ulieshinda nae na kumwacha mwenzawako
    akitabasamu na ugali na maharage huku mnakula wali na kuku wa kienyeji

    ni wakati umefika sasa wapenzi nao baada ya mechi kugaiana nguo za ndani kudumisha upendo
     
  2. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #2
    Oct 19, 2011
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,691
    Likes Received: 1,829
    Trophy Points: 280
    Sijakuelewa,
    Unamaanisha kubadilishana Chupi kwa wale wanaoiba, ama?
    Si unatafuta kuvunja ndoa za watu?
    We sema kwa mume na mke labda.
    Mfano wewe tunakuona umetinga viwalo, umetoka mwenyewe,
    Kumbe ndani una Bikini ha ha ha ha!!!
     
  3. m

    muhanga JF-Expert Member

    #3
    Oct 19, 2011
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 871
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    hiyo iko poa tu ila tatizo ni hayo 'masaburi' ya kike kuingia kwenye chupi ya kiume yatatoshaje?? and vice versa
     
  4. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #4
    Oct 20, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,839
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Duh, Fair Play, inahitaji mashabiki waone au mechi irushwe live hilo nalo vp?
     
  5. Mkuu wa chuo

    Mkuu wa chuo JF-Expert Member

    #5
    Oct 20, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,161
    Likes Received: 151
    Trophy Points: 160
    acha ujinga!
     
  6. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #6
    Oct 20, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Pdidy is a hell of a character......... full of surprises and flight of ideas

    duh hii kali
     
  7. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #7
    Oct 20, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,563
    Likes Received: 2,010
    Trophy Points: 280
    mkuu kuna chupi nyingine za wasichani hutaweza kuivaa.kuna ile iliyokaa kama kandambili,utivaaje?mia
     
  8. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #8
    Oct 20, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    inaitwaje iyo kama kandambili!?
     
  9. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #9
    Oct 20, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,513
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    mkuu umenielewa nasemea ile kiwalo cha bikini unakivaa ukirudi kama unavua nguo mbele ya mkeo hilo nalo neno ...
    aone akiniuliza namwambia mpenzi nimeona nitafute size yako nijipimishe maana niliambiwa kila kitu chetu kimoja so na nguo ya ndan nkajua moja aebu jaribu hny kumbe anatest used
     
  10. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #10
    Oct 20, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,513
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    tungekuwa tunatoa maneno makali hivi wengine wasingekuwapo mpaka leo hii lakini kwa neema na ufahamu wa Mungu
    ubarikiwe karibu hjii ndio jf kuna wajinga na werevu mpwa uwakosi
     
  11. M

    Maswalala Senior Member

    #11
    Oct 20, 2011
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 149
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mmhh..
     
  12. m

    magori81 Member

    #12
    Oct 20, 2011
    Joined: Oct 11, 2011
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    kazi kwelikweli,mie sina neno,ila kama ndio mume wangu ntamtoa mbio na hiyo bikini usipime!
     
Loading...