Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

tukiazimisha miaka 50 na wewe umefiksssha 50 kwenye list uliopitia ??

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Pdidy, Oct 14, 2011.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Oct 14, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,512
    Likes Received: 1,596
    Trophy Points: 280
    wakati tanzania ikiazimisha miaka 50 vya vituko na ufisadi,,,naomba jukwa letu tuwaheshimu wote waliofwahi kupitia
    mizigo na kufikia 50 ama zaidi kwa kuwa wanaimarisha jukwaa letu na kuweka kumbukumbu ...ni wakati wako sasa

    na wewe ukianzia ulipoondolewa ile nanii mpaka sasa umeoa pls usiweke nyumba ndogo baada ya ndoa hii ni kuanzia
    ujanani mpaka ndoani je 50 wamefika na kama wamefika naomba nikupongeze na wimbo wa

    ""didnt want to have to do it """
    frm lovinspoonful-
    greatest hits
     
Loading...